Matrix Công ty Zeekrewards còn phát triển hơn nữa --> nếu mình chơi đẹp.

Status
Not open for further replies.
anh em cứ ý thức mà chơi đàng hoàng không bị gì đâu mà sợ , cám ơn bác ngoctu đã cung cấp cho anh em biết

thanks cậu nhé.
Đúng là chỉ có những người hiểu biết thì mới ăn nói dễ nghe làm sao. :)

Thank's dù sao cũng có thông tin để tham khảo. Nó sống lâu là mừng rồi

có b á c nào t ừ n g n g h ĩ
việc bác có 100 r e f
với 100 a cc c h e a t post ad chuẩn thì nó k h á c nhau ntn ko

mình nghĩ zeek sẽ còn ở lại việt nam khá lâu đấy, vì zeek là trang dầu tư sinh lợi. Nhưng càng ngày nó sẽ càng thắt chặt quản lý account của các thành viên tăng cường check để phát hiện lừa đảo. Anh em cẩn thận nhé!:binhsua172:

Nói chung là tin thì làm, ko thì thôi, ai chả có quyền lựa chọn :)|. Nói lắm thành ra dở :)|
Mà chơi thì chơi cho nó lành mạnh tí để mềnh còn có cơ hội mà kím tiền ;)). Mềnh Ứ biết cheat mà bị mấy đứa khác cứ cheat rồi vạ lây thì cũng âm ức thiệt :)|.

mới join mà nghe tin tức cứ mù mịt thế này :)| não hết cả người :)|

tin hay ko tùy vào bản thân -> cheat hay ko tùy vào lòng tham -> thông tin thật hay ko được dựa vào chứng cứ -> tiền có về VN hay ko còn tùy thuộc vào ZEEK :))

tin hay ko tùy vào bản thân -> cheat hay ko tùy vào lòng tham -> thông tin thật hay ko được dựa vào chứng cứ -> tiền có về VN hay ko còn tùy thuộc vào ZEEK :))

chuẩn ứ cần chỉnh.............

copied --> Paste :D

Một ngày, lại một ngày nữa lại qua.....
Thế đấy, cũng đã qua một ngày. Nhìn buổi hoàng hôn xuống lòng tôi chợt dâng nhiều cảm xúc....

Đấy! Chỉ một việc nhỏ thôi cũng đủ để tôi ngồi suy ngẫm và chiêm nghiệm lại cuộc sống.
Cuộc sống này không ai mang đến cho bạn bất kỳ điều gì mà bạn muốn. Tất cả đều là do chính bản thân mỗi người chúng ta tạo ra. Tất cả đều do chúng ta quyết định. Tất cả chúng ta đều phải biết chủ động. Có như thế mình mới có thể có được những thứ mình cần. Nhưng có đôi khi chưa chắc gì bạn cho mà đã được nhận lại tất cả. Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình...

Cứ lập topic về zeek là thể nào cũng lên 10-20 page :))

có ai xem phim " chít ngay kẻo lở" chưa

k pít có đúng k chứ nge tin cũng mừng mừng.mình mới choi nên chưa dc bao nhiu.công gt dc mấy chục em ref giờ mà nó cho ăn cam là em xỉu lun

VN có nhiều đại gia đầu tư Zeek lắm.Zeek đang ở ngã 3 đường ko biết có nên banned VN hay ko?Bỏ thì thương vương thì tội,thôi thì sắp tới tung ra phần mềm chống cheat loại pờ rồ để thằng nào cheat choác là lòi mặt lờ ra ngay,lúc đó thì chỉ cần 1 cái enter là " welcome to chân cầu sài gòn móc bọc ni lông".Tốt nhất là ăn vụng phải bít chùi đích.Hy vọng là zeek ko chết sớm,zeek chết thì JSS cũng suy tàn theo thì ngôi nhà MMO sẽ chứa toàn cám heo cho mấy cheatter thay nhau xúc :binhsua37:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week