Spotlight Công việc thêm thu nhập cho anh em offer đây ( PTU , HYIP xin đừng vào nhé ) , PTC nếu vào dừng chém

bobbygso41

Banned
Reactions
16
MR
0.000
Hiện tại bạn làm offer, bạn thường xuyên dùng VPN HMA và sock làm off ,change ip liên tục , và mỗi tháng bạn phải trả một số tiền để mua cho việc sử dùng các công cụ ấy , bạn có thật sự cảm thấy phí cho công việc mà bạn đang làm lắm không . Vâng mình xin giới thiệu một PTC mới :
Tính năng như sau :

+ Quảng cáo ra liên tục bởi vì cơ chế sử dug. VPN HMA và sock
+ Không cần login vào tài khoản
+ Phần mềm cài đặt quảng cáo ,và quảng cáo tự động xuất hiện , không cản trở công việc làm of của các bạn
+ Thu nhập online 24/24 giờ + làm offer là 2$ nếu cày trâu

Đăng ký theo link này

http://www.mybrowsercash.com/index.php?refid=63667

+ Mình sẽ hỗ trợ các bạn liên lạc qua yahoo : [email protected] .

Em lập topic này ra để giúp anh em trong offer kiếm thêm thu nhập cho mọi người trong offer dễ tìm nên mod thông cảm cho em không phải cố tình post sai chỗ vì cái thể loại này em muốn giúp anh em trong offer kiếm thêm thu nhập và site dạng này cũng là dạng offer nữa . Mong mod hiểu cho em , nếu mod thấy không hài lòng có thể move bài viết em sau vài ngày để cho anh em offer tham khảo rồi hãy Move sang mục others.. cảm ơn hót:binhsua07:

ôi chúa ơi .tưởng gì mới

:)) tưởng hàng mới về

mà bạn làm thử offer chưa mà mà đã quảng cáo vậy :|

mình vào làm thử offer thấy toàn cái gì phải giới thiệu nguoi mua sp mới đc credit, mấy chục $ thì mình đc vài $ đó, thua.

chắc tại mình ga ko biết làm offer T_T

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,422
173,590
Latest member
miso88oooo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week