Waiting for Answer @congdung bán gift xong thì tự mình nạp gift vào account mình luôn

@congdung bạn có trách nhiệm support với amz 32 gift kia đã nạp vào tài khoản nào !

@congdung bạn có trách nhiệm support với amz 32 gift kia đã nạp vào tài khoản nào !
tầm bậy phải chứng minh được trước khi gửi mình code đó ko bị nạp rồi , như quay video hay gì gì đó , chứ gửi wa chưa kịp check vào nạp lung tung thì ai bik là code đã nạp hay chưa

Theo yêu cầu của Cuipap ,
1 bên thì bắt thằng buy support mới chịu đền, support xong rõ ràng gift bẩn (de-activated mà chưa chịu đền)
1 bên thì Mod lại bắt thằng sell đi support, cái lỗi lỗi "Already redeemed to another account
We had a problem redeeming your gift card. This gift card claim code has been redeemed to another account."
Lỗi này khó xác định vì thằng mua nó add xong thì add sẽ báo lỗi đó.

Attachments

106.3 KB · Views: 92
    106.3 KB · Views: 71
1 bên thì bắt thằng buy support mới chịu đền, support xong rõ ràng gift bẩn (de-activated mà chưa chịu đền)
1 bên thì Mod lại bắt thằng sell đi support, cái lỗi lỗi "Already redeemed to another account
We had a problem redeeming your gift card. This gift card claim code has been redeemed to another account."
Cho cái video check gift trước khi ông gửi tui đi
ai biểu ông tự bán tự add chi??

Last edited:
e có thắc mắc là sao tpic kia ồn ào kêu gọi vậy mà đọc mười mấy trang k thấy mod vào giải quyết mà tpic này lại đc support nhanh vậy :)

Mod bảo kê cho lebaongoc mà, chắc có ăn chia từ lâu rồi.
lebaongoc dính rất nhiều vụ gift bẩn rồi mà có thấy giải quyết, nhưng him bị vụ gì là lôi ra điều tra ra ngô khoai hết.
Mần ăn có đức tí, tiền xuống lỗ đốt theo dc chứ ko xài dc đâu.
o_O

Mod bảo kê cho lebaongoc mà, chắc có ăn chia từ lâu rồi.
lebaongoc dính rất nhiều vụ gift bẩn rồi mà có thấy giải quyết, nhưng him bị vụ gì là lôi ra điều tra ra ngô khoai hết.
Mần ăn có đức tí, tiền xuống lỗ đốt theo dc chứ ko xài dc đâu.
o_O
ồ thế có vụ nào người mua làm đúng thỏa thuận giao dịch từ đầu ko mà đòi xử , rõ ràng người ta thỏa thuận rất kĩ càng , còn bạn ko tuân thủ mà đòi thắng ,nhảm nhí .
Thứ nữa ở đây ko có ăn chia gì hết , nếu có ăn chia gì với mod hay bất kì ai có khả năng xét xử thì cả nhà tớ chết,con gái thì làm gà, trai làm nghiện ngập ,còn ko có thì thằng nào nói vu khống cả nhà nó chết ,con gái làm gà, con trai nó nghiện hút ok chưa babe
Cả forum làm gift amz bao nhiu năm nay , cứ hễ acc bị khóa thì 100% lỗi do người bán , bị quy ngay là gift bẩn mất tiền, từ hồi tớ công bố khóa acc còn do các nguyên nhân khác, đã giảm bao nhiu vụ xử oan rồi .Còn vụ cậu thật sự tớ ko chắc cậu tự làm hay gift thật sự bị remove khỏi acc nên đó là buộc phải vậy thôi. Vì ngay lúc mua đã bảo phải xài trong 24h vì tránh bị điều đó , cậu ko làm theo tớ rồi giờ trách cái gì nữa

Last edited:

chỉ đọc tới đây tui thấy bạn cũng chịu trách nhiệm cho một vài cái sai ! :):):):)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back