• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Coupon facebook 50$ chất lượng, giá rẻ nhất MMO

Status
Not open for further replies.
Kết quả của mình sau 1 tuần mua coupon của bạn này : con số 0 tròn trĩnh. Thôi thì của đi thay người. Từ giờ ko ham đồ rẻ nữa
Nick sử dụng là nick của em gái chưa từng chạy ads lần nào nhưng vẫn bị bạn chủ thớt bảo do mình vi phạm quy định. Hài ko thể tả

Khuyến cáo : Ko dùng tool auto like + thẻ visa ko trùng tên facebook để chạy ADS -> FB sẽ khóa acc hoặc khóa phần chạy quảng cáo.
Ngoài ra ai chứng minh được coupon mình lỗi sẽ hoàn phí 200%.
zump.

Last edited:
Muốn mua để tiết kiệm chi phí mà không biết chạy thế nào. Nếu bạn hướng dẫn cho mình chạy mình mua vài triệu để chạy cho fanpage của mình.

Muốn mua để tiết kiệm chi phí mà không biết chạy thế nào. Nếu bạn hướng dẫn cho mình chạy mình mua vài triệu để chạy cho fanpage của mình.
Đừng ham đồ rẻ bạn ơi. Suy nghĩ lúc đầu của mình là cũng mua nhiều để giảm chi phí chạy quảng cáo đó

goole hoặc mua acc fb của mấy ông trên mmo có bán là đc chỉ free nhé. m lười chỉ quá. hehe
quảng cáo nói chung luôn luôn hiệu quả.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week