Cheat Traffic cow-keeper-coin.com- Kiếm bitcoin từ nuôi bò sữa

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Chat with me via Yahoo Messenger X.com
uh mình thấy farmsatoshi cũng khó kiếm tiền thật
mấy cái này giống như kiếm thêm chút cháo thôi
chứ làm như kiếm cơm hằng ngày thì không khả thi hay là tại mình chưa đủ trình độ :D
3 ngày đc 1$ max level 25 đó,trình độ có sao nó cũng chỉ tối đa như vậy sao hơn đc
imacros app trên firefox chắc ko có đâu, có nhiều web chỉ cần truy cập vào nó tự down keylog chèn vào máy nữa
Thử game mới này đi mấy thím, bitcoin tăng theo level
http://gamefaucet.com

xz00022365

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Nhà của tớ, có bạn nào biết muối với dường tự làm bằng cách nào hok ....

Baby Cow

Keeper cow
Hispter cow

Woman cow

Rich cow

Super cow

Vào market đó bạn, nó có bán đó, nhưng cần phải dep vào (làm ra bánh sẽ có lời nha bạn). Trc mua nguyên liệu trên market chế 1 cái lời khoảng 7k-12k gì đó, h thì ko biết thế nào

Vào market đó bạn, nó có bán đó, nhưng cần phải dep vào (làm ra bánh sẽ có lời nha bạn). Trc mua nguyên liệu trên market chế 1 cái lời khoảng 7k-12k gì đó, h thì ko biết thế nào
Bạn ơi bên bạn lúc còn chơi cái này rút shatoshi về ví nhanh hem, mình mất đến 2 ngày @#@

balam286

Senior
Reactions
110
MR
0.154
Cập nhật tình hình game: Game đã bị chỉnh sửa khá nhiều, nên mình đã rút hết vốn ra khỏi game. Vì có kiếm lời đc cũng khá chua sau khi đã fix.

Anh em tham gia tại đây nhé
http://cow-keeper-coin.com/
Khi có trên >5000 cow points (điểm cow points này thu được từ hoạt động game như mua nước, thức ăn, bán trứng, bán thịt, mua bò....), thì có thể rút đc bitcoin ko giới hạn
Hướng dẫn tham gia
Để tham gia anh em reg nick. Sau đó vào mail kích hoạt rồi đăng nhập
Vào trang trại tiến hành mua Fold (hình như 1000 satoshi), sau đó tiếp tục mở ô nuôi bò (1 ô đc 1 con tăng dần), sau đó mua bò sữa (tốn 1k6 satoshi)
View attachment 73382 View attachment 73383
Anh em lưu ý là ngoài mua bò không mua thêm gì khác, ko mở fold mới (ko mở fold tốn 200 satoshi nhé, cái này để mở sau
Vì nếu mở sớm sẽ ko đủ satoshi, nó chỉ cho phép mình mua 1 con bò lúc đầu thôi, từ đó mà chơi thêm. Anh em cũng có thể vào mục Daili bonus để nhận satoshi miễn phí để có thêm tiền gầy dựng nông trại nhé
Để nuôi bò anh em click vào hình con bò trong mục fold nhé, sau khi click vào sẽ hiện giao diện nuôi bò
View attachment 73384 View attachment 73385
Bò sữa sẽ cho ra trứng và thịt. Anh em vào mục Warehouse để tiến hành bán trứng và thịt nhé. 1 con bò mua 1600 satoshi, bán thịt và trứng được 2230 satoshi chi phí 20 satoshi nước, và 20 satoshi thức ăn. 1 con kiếm đc 2230-1600-40=590 satoshi/2h/1 con nhé
View attachment 73386
Để rút btc anh em vào mục withdrawl điền địa chỉ ví và số lượng, tiền sẽ gửi về faucetbox ngay lập tức
View attachment 73387
Proof
Site pay qua ví trung gian faucetbox
View attachment 73505
Từ faucetbox sẽ gửi về ví chính trong khoảng 1-2 ngày. Khi số bitcoin trong faucetbox từ 13k satoshi trở lên thì tiền sẽ từ faucetbox gửi về ví của mình ở bất kỳ sàn giao dịch hay phần mềm nào
View attachment 73506 View attachment 73507
bạn còn chơi site này ko? nếu ko còn thì bán xác lại cho mình đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week