Help CPA Network - Offer 2.000$ cheat hay 1.000$ get real traffic – Chiến lược và cách làm 1

Lâu lắm mới có topic hướng dẫn như thế này, ko thanks được ở trên kia nên đành thanks bác ở đây vậy, những bài viết này thực sự rất hữu ích cho những người mới vào nghề và tập tìm hiểu về cái món này.

Lâu lắm mới có topic hướng dẫn như thế này, ko thanks được ở trên kia nên đành thanks bác ở đây vậy, những bài viết này thực sự rất hữu ích cho những người mới vào nghề và tập tìm hiểu về cái món này.

Bác có cái avatar hót quá @@!

nói thì dễ làm thì khó

những bài viết như thế này cũng nhiều rồi, toàn nói chung chung không rõ ràng sao không nói cụ thể ví dụ như làm sao tìm được con off trong hàng trăm con off có thể lead được

Mình thấy cách thớt suy nghĩ cũng đúng đấy. nói chung thì trình độ mình còn gà nên cố gắng mà tiếp thu, Không biết nguồn như nào nhưng mấy thím to mồm vãi, bít hơn ngta thì chia sẻ nhé. COpy cái éo j cũng nói cho được.

p/s: Thớt edit lại tiêu đề cho chuẩn đi. Một bài chuẩn thì cái tieu đề nó cũng phỉa nổi bật :)

Đọc xong những gì a/e chia sẻ tâm sự không biết là vui hay là buôn. :D Nhưng dù sao bài viết chính cũng có những cái nổi bật góp ý cho a/e mmo tốt hơn. Đợi bác ấy up thêm bài a/e tham khảo thêm. Cứ bình tĩnh đừng quá khích, không lại vỡ mồm như thời gian vừa rồi đấy.

thanks

Nên đọc những bài như thế này, ko bỏ công ngồi viết :)

up lại cái này cho newbie zo nhỉ

đánh dấu theo dõi

P/s: ngt có copy đi nữa thì sao, sao nhiều ngườic ứ to mồm thến ày thes nọ nhỉ.. không thích thì có thể đi ra mà

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back