Help CPAgrip đã banner Việt Nam

có TOPIC NÀY CŨNG ĐỦ TRONG NÉT CPAGRIP VẮNG TANH VẮNG NGẮT...cho nó đi thui đi:binhsua161:

nét này cứ chém mấy con hôm sau xem no chuyển vao net 30 ko, nếu ko thì ngừng ;)), cái nào chuyển về net 30 thì không bị trừ.kệ mịa nó VN hay non VN>

Trong account mình nó trừ sạch

Nản:binhsua160: Trong account mình nó trừ sạch giờ thì nó báo thê này Pennding 105$ In Queue 100 Due Net 30 5$ ...Mình hiểu là 100$ này là hàng đợi xử lý hay là thế nào cả nhà cho ý kiến..thank,.để may ra còn thùng mỳ thức đêm

Nản:binhsua160: Trong account mình nó trừ sạch giờ thì nó báo thê này Pennding 105$ In Queue 100 Due Net 30 5$ ...Mình hiểu là 100$ này là hàng đợi xử lý hay là thế nào cả nhà cho ý kiến..thank,.để may ra còn thùng mỳ thức đêm
100$ đó là tiền frau rồi, sẽ trừ không sớm thì muộn, chỉ có tiền vào dòng nét 30 thì đủ min sẽ đc paid

100$ NÀY LÀ FRAUT À BÁC HAY PHẢI ĐỢI NÓ CHECK XONG 100$ NÀY không có lỗi gì nó sẽ pay....Em hiểu là Hàng đợi xử lý..Má nó khó hiểu quá

đợt 15 vừa rồi n check 1 lần, 30 này chắc check 1 lần nữa ,bác nào ra đi biết ngay thôi =))

Giờ
inQue Của mình nó vẫn chưa check sao??????làm ăn vớ vẩn quá

Giờ
inQue Của mình nó vẫn chưa check sao??????làm ăn vớ vẩn quá

inQue sẽ ra đi, chứ check cái j> để ý mà xem hôm nay cậu làm mấy dạng offer lead con nào ngon thì hôm sau chuyển sang nét 30 ngay ;))

Nản nản

inQue sẽ ra đi, chứ check cái j> để ý mà xem hôm nay cậu làm mấy dạng offer lead con nào ngon thì hôm sau chuyển sang nét 30 ngay ;))

gIO NÓ TÍNH THẾ THÌ CHẾT KHÔNG PHẢI 30 MỚI CHECK IN QUENE THÌ TOI LUÔN....nản quá

Tớ còn hơn 100$ vào kiêmttra có được nổi thùng mỳ không tháng trước gần x00 $ MÀ NÓ TRỪ CÒN 10$, mả tra nó...Giờ nét vắng tanh có vài mạng...Nản quá

Có nên lập một Thead update các net admin việt để ACE tránh xa các trường hợp này không nhỉ?

;)), Hình như admin là người trong 4rum. Mấy hôm nay vào xem thấy nghi nghi :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back