Ask CPALEAD chưa pay :((

kidkul

Junior
Reactions
37
MR
0.000
tình hình là acc của e w8 đầy đủ, nhưng ko hiểu sao hôm nay tới hạn pay mà chưa được pay :(((, em lo quá, ko biết có chuyện gì ko, các bác đã được paid chưa :-sss

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype
giờ mới 0h sáng bên mĩ bác ợ :m122: nó phải ngủ nữa chứ :m122:

bác có chiến thằng này ko, mọi hôm 10-5h đêm ngày cuối cùng của tháng là nó paid, đằng này qua ngày mới rồi vẫn chưa thấy đâu

gì thì gì. vào ngày nghỉ nó cũng phải nghỉ. ko thế tính là ngày cuối tháng dc cậu :m020: ........ net nào cũng vậy thôi. Vào ngày nghỉ bên nó đều bị delays hết :m122: .......

tại mấy hôm nay có nhiều sự lạ lắm các bác :-ss, chả biết tự nhiên đăng nhập vào acc lại tự chạy cái java scrip này :-ss chả biết bọn này có troll 1-4 mình ko. hix lo sốt vó

lehung

Banned
Reactions
81
MR
0.000
VL, không thay dưới góc bên phải nó baỏ ân ESC đó hả

tại mấy hôm nay có nhiều sự lạ lắm các bác :-ss, chả biết tự nhiên đăng nhập vào acc lại tự chạy cái java scrip này :-ss chả biết bọn này có troll 1-4 mình ko. hix lo sốt vó
View attachment 23820

ân ESC lá dùng được, pro acc premium hay thường thế ;))

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
View attachment 23820
CPA paid lâu rùi mà . từ tối ngày 29 rùi :))
kiểu này chắc nó ko paid rùi

ko ấn Esc thì vào được trang earning à, mọi hôm đâu có, sao hôm nay lại có :-s, lại trúng đợt paid, yêu Cầu early paid thì nó báo tạm thời khóa chức năng này => LO :((
tại vì nó cộng dồn tiền chưa paid của tớ vào, cậu củng chơi CPALEAD à.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week