Trending Vô tình bị coi là rửa tiền trên Binance

Nhận biết bằng niềm tin nhé bạn, dễ thế thì công an họ đâu mất cả chục năm học nghiệp vụ với điều tra chuyên án cả chục vài chục năm
dễ gì nó điều tra bank phát là ra ngay có gì đâu :v, bạn khinh CA quá rồi đó :3

dễ gì nó điều tra bank phát là ra ngay có gì đâu :v, bạn khinh CA quá rồi đó :3
thế cả đống rửa tiền trên mạng đều public stk để chuyển đấy thây, toàn mấy thằng tq bên cam indo thuê sinh viên vn tạo bank r bán nó thu giá cao 500 1m/bank. Chả nhẽ đi bắt sinh viên à

thế cả đống rửa tiền trên mạng đều public stk để chuyển đấy thây, toàn mấy thằng tq bên cam indo thuê sinh viên vn tạo bank r bán nó thu giá cao 500 1m/bank. Chả nhẽ đi bắt sinh viên à
nó điều tra dòng tiền, ai chuyển cho SV, SV đó chuyển cho ai

ko sao nhé, chứng minh dc mình ko liên quan gì đến vụ án đó là dc, bữa có ông trade dc mớ tiền trên binance, ngân hàng thấy giao dịch số tiền bất thường, báo công an, gọi lên làm việc, giải trình 1 hồi là mình ko rửa tiền hay gì hết, đưa hết lịch sử trade trong sàn cho công an xem, xong uống nước trà đúng nghĩa đi về, rút tiền ra đi ăn chơi

ko sao nhé, chứng minh dc mình ko liên quan gì đến vụ án đó là dc, bữa có ông trade dc mớ tiền trên binance, ngân hàng thấy giao dịch số tiền bất thường, báo công an, gọi lên làm việc, giải trình 1 hồi là mình ko rửa tiền hay gì hết, đưa hết lịch sử trade trong sàn cho công an xem, xong uống nước trà đúng nghĩa đi về, rút tiền ra đi ăn chơi
thế bọn otc usdt trên binance thì sao ạ?

Announcements

Forum statistics

Threads
422,484
174,766
Latest member
ko66sh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back