Help CPI hình thức kiếm tiền online lợi cả 3 nhà

Lừa đao . Vừa vào đăng ký bị trừ điện thoại 15 ngàn . Vãi ....

Sau khi đăng ký và chính thức hom nay bị tin nhắn rác gửi đến liên tục vào điện thoại của mình

Có gì mà nhảm, bạn ko bỏ vốn thì bạn chỉ kiếm được ba đồng lẻ không phải ak, ngay câu bạn nói cũng đã chứng minh nhé :)

vốn cần phải bỏ là cái não, không phải đồng tiền. bỏ vốn bằng tiền chỉ là những người tiền nhiều não ngắn thôi ;);)

Mình không biết não bạn dài thế nào mà chê người nhiều tiền là não ngắn :D

không phải nhiều tiền là não dài, và không phải ít tiền là não ngắn. suy nghĩ thiển cận thế bạn. mỗi người mỗi hoàn cảnh, có người sinh ra đã giàu nứt vách, nhưng học hành ngu muội chả tới đâu, xài tiền hoang phí của cha mẹ quen tay thì lớn lên cũng vẫn hoàn ngu thôi. còn có người sinh ra nghèo rớt mồng tơi nhưng người ta chịu khó học hành + thông minh thì người ta bỏ chất xám ra đem tiền về đầy túi. còn cái loại nhìn mặt mà bắt hình dong bảo người nhiều tiền não dài ít tiền não ngắn thì cũng chỉ là loại ngu học thôi :D

không phải nhiều tiền là não dài, và không phải ít tiền là não ngắn. suy nghĩ thiển cận thế bạn. mỗi người mỗi hoàn cảnh, có người sinh ra đã giàu nứt vách, nhưng học hành ngu muội chả tới đâu, xài tiền hoang phí của cha mẹ quen tay thì lớn lên cũng vẫn hoàn ngu thôi. còn có người sinh ra nghèo rớt mồng tơi nhưng người ta chịu khó học hành + thông minh thì người ta bỏ chất xám ra đem tiền về đầy túi. còn cái loại nhìn mặt mà bắt hình dong bảo người nhiều tiền não dài ít tiền não ngắn thì cũng chỉ là loại ngu học thôi :D

ko giám bỏ ra 5 k - 15 k để test một hình thức kiếm tiền, thì chắc chắn ko phải là não ngắn rồi, mà là ko có não :D:D:D:D:D

chắc là thớt mới biết đến nó chứ chả phải nó mới ra, người ta băm nát hết rồi :))
2 là tuyển reff đa cấp :3

Rất hữu ích, không biết có thể auto được CPI hok?

CPI aztop có install trên pc ko

Rất hữu ích, không biết có thể auto được CPI hok?
auto CPI e nghĩ cũng ko đơn giản bác ạ, các nhà sản xuất họ cũng phải chắc chắn là App của họ đc cài đặt và khởi động thì mới trả tiền.
Mỗi máy cũng chỉ đc cài 1 lần thôi, bác cứ ngồi cài lại xóa để cài lại thì họ cũng ko trả tiền đâu :D .
Auto ở đây - e chưa hiểu ý bác lắm, nếu bác là cao thủ lập trình thì e ko ý kiến :D

auto CPI e nghĩ cũng ko đơn giản bác ạ, các nhà sản xuất họ cũng phải chắc chắn là App của họ đc cài đặt và khởi động thì mới trả tiền.
Mỗi máy cũng chỉ đc cài 1 lần thôi, bác cứ ngồi cài lại xóa để cài lại thì họ cũng ko trả tiền đâu :D .
Auto ở đây - e chưa hiểu ý bác lắm, nếu bác là cao thủ lập trình thì e ko ý kiến :D
Auto ở đây là : việc gì cứ làm đi làm lại hầu như lập khuông thì mình có thể viết tool cho nó chạy auto, mình treo đó ngồi cafe và nhìn chờ tiền về thôi.
Cao thủ thì không có nhưng tớ là coder cũng thuộc dạng "ku li" nè !

vốn cần phải bỏ là cái não, không phải đồng tiền. bỏ vốn bằng tiền chỉ là những người tiền nhiều não ngắn thôi ;);)
Ố ồ , Mình ko nói cái CPI gì này nhé . Nhưng bạn bảo dùng tiền đẽ ra tiền là ngu thì chắc đang chửi 99% tỷ phú hiện tại trên thế giới là ngu bao gồm bill gate , carlos slim v.v.....
Hoặc cho mình cái vài cái ví dụ thằng nào nghèo rớt mồng tơi rồi tự sức lội lên dc triệu phú ở Vn cái .

Last edited:
Cũng chưa có kinh nghiệm nhiều trong lĩnh vực MMO nhưng mới tham gia cái này mình thấy cũng được. Cái CPI đó tải về cài không mất phí mà mình lại có tiền. Sắp tới có khi mượn điện thoại đám bạn cài hết lượt. :D :D :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week