crazypixs anh em cùng hy vong!

bất hợp lý ở mong ước chủ thớt . . .
thứ 1 : pix nó muốn giảm giá rồi thì id nào cũng sẽ chết hết thôi dù sớm hay muộn . Kinh nghiệm thì thừa rồi , những acc như thế nào mới gọi là chất lượng , tính pri à ? mình gõ ầm ầm speed 32 trở lên 60-70k code pri cũng 0-1 đây này cũng ra đi ko đấy :m083: mong ước nó lên 1.25$/1k code xem ra ko bao giờ có thể nghĩ ở tình trạng bây giờ và cả mai sau :m056:
thứ 2 : gom sever là sao , chia nhiều sever nó load nhanh à . . . :m076: trong khi pri nào cũng load :m075: thì nó chả còn liên quan nhanh hay chậm . Bản chất pix hiện tại nó đang là thế :m078:
Cái hiện tại chân thật nhất theo mình thấy là ăn ban vô tội vạ , và điều chăn chắn chân thật hơn cả là nó tính $ theo pri :m072:
Cái mình mong ước chân thật theo thời điểm hiện tại là sau 2k code mỗi id hoặc bao nhiêu code đó . . . nó sẽ trở về 1k code = 1$ và khi nó cho ăn ban id thì nó ko trừ $$$$$$$ :m097: bởi vì tgian vừa qua ai cũng đều thấy rằng pix nó ban id với lý do chung chung là 1 kí tự hoặc do soft , con nào thằng nào giờ tay tuyên bố tao ko dùng soft xem .
Mong là đc như vậy!:binhsua112:

Cứ tưởng có site mới chứ hóa ra là phát biểu cảm tưởng của chủ thớt.

cái tên CrazyPix mà chủ thớt đặt cũng đủ nói lên lý do Pix thay đổi chóng mặt như thế nào rôi...:binhsua104:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week