Got Paid Creditprogrambank - Creditprogrambank.com

Ông chủ thớt này ăn có mấy đồng ref, mà tự tin đứng ra bênh vực cho nó.
Site HYIP rành rành thế mà còn bảo ko phải.

Đến hồi nó scam có trời mà bit!

Thôi thì chúc cậu may mắm..

mình nói thật chứ mấy đồng ref của nó ko đáng là bao đâu bạn
mình thấy nó an toàn thì giới thiệu mọi người chơi thôi ai chơi thì chơi mình đâu có ép mà vào chém nhau thế
đợt này buồn buồn thấy site uy tín hẳn hoi thì share cho nhau chơi chứ mình bận rộn thì cũng chẳng mở topic tự chơi 1 mình ( trc giờ toàn thế)

thêm cái proof mới lấy

You have received a payment to your account U3855544:

Date: 2012-26-02 11:17:39
From Account: U9006540
Amount: $1.2
Memo: creditprogrambank.com withdraw to [email protected]

Thank you.

Payment Ontime!

Date: 2012-26-02 21:38:02
Batch: 86403543
Amount: $0.40
Memo: creditprogrambank.com

Thank you.

--------------------
Uy tín thì trong thời gian đầu thôi:|:|.......HYIP mà....scam lúc nào mình cũng đâu bik đc:):)......ăn lời đc ngày nào thì mừng ngày đó thôi ;)
Zới lại bác chủ thớt đừng có đặt hy vọng hay tin tưởng site này quá:|:|......kẻo tới lúc nó scam mà chưa lấy lại vốn thì khổ nữa:|

Payment Ontime!

Date: 2012-26-02 21:38:02
Batch: 86403543
Amount: $0.40
Memo: creditprogrambank.com

Thank you.

--------------------
Uy tín thì trong thời gian đầu thôi:|:|.......HYIP mà....scam lúc nào mình cũng đâu bik đc:):)......ăn lời đc ngày nào thì mừng ngày đó thôi ;)
Zới lại bác chủ thớt đừng có đặt hy vọng hay tin tưởng site này quá:|:|......kẻo tới lúc nó scam mà chưa lấy lại vốn thì khổ nữa:|

mình chiến site này khá lâu rồi bạn, scam hay ko thời gian sẽ trả lời mà

đã ref cho bạn.
Mail : [email protected]

LR : U5408043

---------- Post added at 12:05 PM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

ah,chủ thớt cho hỏi,site này minpay thế nào vậy

vân chơi site này tip hả em tim :)

đã ref cho bạn.
Mail : [email protected]

LR : U5408043

---------- Post added at 12:05 PM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

ah,chủ thớt cho hỏi,site này minpay thế nào vậy

Investment plans:

1% daily for 13 days contribution from $ 1 to $ 799
1.8% daily for 33 days from the contribution of $ 800 to $ 3000
2% daily for 45 days, the contribution from $ 3001 to $ 8000
2.1% per day for 58 days, the contribution from $ 8001 up to the stop...

Payment systems: LibertyReserve, PerfectMoney, Alertpay, MoneyBookers, Bank transfer.

On all deposits returned to the depot

The minimum deposit is $ 1

Ý mình hỏi khi rút tiền,minpay là bao nhiêu?Mình mới tham gia lĩnh vực này nên hơi gà,đã deposit thử rồi.Hay mình fai chờ đến 13 ngày mới rút đc bạn???Bạn có thể giải thích chút không?

Ý mình hỏi khi rút tiền,minpay là bao nhiêu?Mình mới tham gia lĩnh vực này nên hơi gà,đã deposit thử rồi.Hay mình fai chờ đến 13 ngày mới rút đc bạn???Bạn có thể giải thích chút không?
Site HYIP thì đâu có minpay:).....bạn rút nhiêu cũng được....hằng ngày site sẽ chia lãi theo % cho bạn......đối với site này là 1% daily có nghĩa là sau 13 ngày bạn sẽ lãi đc 13% và có thể rút tiền lãi bất cứ lúc này bạn muốn miễn là nó có trong account balance của bạn......sau 13 ngày site sẽ principle back cho bạn, có nghĩa là nó sẽ hoàn lại vốn dep của bạn trong account balance.....việc bạn muốn rút vốn hay tiếp tục dep vốn tiếp thì tùy vào bạn:).....đó là những gì mình bik ^^!

vân chơi site này tip hả em tim :)
site này trước h` vẫn chiến mà anh ;).....chỉ là dep lãi thôi:).....ăn ít mà chắc:D:D

proof tiếp theo

You have received a payment to your account U3855544:

Date: 2012-27-02 08:04:54
Batch: 86436102
Amount: $1.42
Memo: creditprogrambank.com withdraw to [email protected]

Thank you.

Tức là lúc mình được trả lãi $0.1 trong tk, mình không muốn rút liền mà muốn đầu tư tiếp, làm thế vì lúc dep không thấy chỗ nào để set compound cả.
thì bạn cứ make deposit chèn vô thôi:|:|.....mà min là $10 cho plan 1:):)

Tức là lúc mình được trả lãi $0.1 trong tk, mình không muốn rút liền mà muốn đầu tư tiếp, làm thế vì lúc dep không thấy chỗ nào để set compound cả.

trang nay ko có tái đầu tư bạn ah mình cũng đã thử coi nhưng ko có cứ rút về xong lại deposit cũng thế thôi mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week