Got Paid crossbanking - crossbanking.com

quảng cáo kìa chài! Mod đâu zo coi! hix!

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:16 PM ----------

Plan này mình thấy hợp lý nhé , ADC plan 1%/ ngày nhưng trong 50 day mà lại có ma trận , plan cái này cũng 1% nhưng chỉ trong 15 day thôi :D và ko có ma trận , dự đoán sống lâu ^^

uhm! hì! Hôm nay là hết hạn bảo hiểm rồi! anh em nhanh vào đây nào!

Mấy h rút tiền phát cuối thế anh :D , mọi người tham gia nào , em này không tham gia thì còn chơi em nào nữa :D , đập 1 chu kỳ nữa đi anh :D

Mấy h rút tiền phát cuối thế anh :D , mọi người tham gia nào , em này không tham gia thì còn chơi em nào nữa :D , đập 1 chu kỳ nữa đi anh :D

11h30 tối nay rút phát cuối rồi up lên! hì...

Còn chuyện thêm 1 chu kỳ nữa thì để suy nghĩ coi sao
hì:binhsua33:

chỉ còn 5 tiếng nữa để bảo hiểm! Nếu hêt thời gian bảo hiểm mà các bác đăng kí thì mình sẽ RB lại 90% nha! thank!:binhsua41:

được cái Proof sau 15 ngày.....
Chuẩn bị chiến Site mới, bảo hiểm 50% nha bà kon! bí mật mà tui cũng chưa bít.... khi nào có proof pay là chiến!

Site pay ngay lập tức , quá ngon so với quy định , plan vô cùng hợp lý , check máy chủ + domain ngon :D

Và proof nè :

Site pay ngay lập tức , quá ngon so với quy định , plan vô cùng hợp lý , check máy chủ + domain ngon :D

Và proof nè :

Chúc mừng có proof đầu tiên nha! hì!

---------- Post added at 08:17 AM ---------- Previous post was at 08:13 AM ----------

site vẫn đang pay tốt ko chiến tiếp sao bạn?

CHiến thì chiến! thêm 2 ngày cho anh e ta bảo hiểm! Chết thì chết chùm! hehe!:binhsua47: GHOST

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week