HYIP CRP-Crp.center. Các Dự Án Đầu Tư An Toàn Có Bảo Hiểm !!!

thì đúng rồi còn gì bác . nó chỉ bảo hiểm phần mình bị mất thôi chứ . tính theo % mình bị mất mà nó đền , chứ nó đền tổng vốn thì nó chết há mồm à . ví dụ : site 30 ngày bác hoàn vốn , mà 29 ngày site die , thì bác lỗ ngày 30 , nó chỉ thanh toán số bác mất của ngày 30 thôi chứ . nó mà đền tổng vốn của cả 30 ngày thì .... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Cơ mà bảo hiểm ở đây là bảo hiểm phần lỗ ấy anh ạ, chứ ko phải bảo hiểm phần vốn. Ví dụ đầu tư 1000$, lỗ 500$, bảo hiểm 15% thì nó trả mình 75$ thui.

mấy site khác tớ toàn lỗ thui , không có lời , ít chũng không mất trắng , site này xác nhận có lời , nhưng ít thui

Kiểm tra trong SPAM coi bạn, nó không có mail kích hoạt mà chỉ có 1 mail có ID vs pass mình đăng ký thôi. Đăng nhập site điền ID vào là xong
Đăng ký mà chờ mãi không có mail kích hoạt :(

Hix mới tạo acc mà nghịch nhầm SMS-Protection :( giờ tắt k được, nó báo giới hạn tin nhắn, mỗi tin 0.1$, giờ tắt sao đây thớt :confused:

Hix mới tạo acc mà nghịch nhầm SMS-Protection :( giờ tắt k được, nó báo giới hạn tin nhắn, mỗi tin 0.1$, giờ tắt sao đây thớt :confused:
Cậu vào chỗ chỉnh sữa thông tin cá nhân xoá số điện thoại xem nào. Cái bảo mật này cũng chưa cần thiết dugf tới đâu. đặt mật khẩu cấp độ khó chữ, số, ký tự đặt biệt là đc.

đã đăng ký xong, giờ chờ có dự án mới là chiến thôi :D
Xem cái nào ngon thì chiến luôn đi chứ.

thì đúng rồi còn gì bác . nó chỉ bảo hiểm phần mình bị mất thôi chứ . tính theo % mình bị mất mà nó đền , chứ nó đền tổng vốn thì nó chết há mồm à . ví dụ : site 30 ngày bác hoàn vốn , mà 29 ngày site die , thì bác lỗ ngày 30 , nó chỉ thanh toán số bác mất của ngày 30 thôi chứ . nó mà đền tổng vốn của cả 30 ngày thì .... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
thế lỡ nó scam lun nó k đền thì sao?
đây là 1 site hyip và nó đi theo xu hướng lừa đảo nhà đầu tư, chả có khái niệm j gọi là bảo hiểm ở đây cả, chỉ có site ngon hay cùi để đầu tư hay k thôi
còn hyip cũng có bảo hiểm nhưng thường đến từ những monitor hoặc promoter có uy tín

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week