SCAM Cryptoconomist - Cryptoconomist.biz

Bộ anh em VN chơi HYIP trên MMO4ME này không có trình hay sao mà cứ theo cái thằng Allmonitors, nó hơi tý là mod theo oánh dấu scam. Bữa trước là BITC còn pay ầm kia, giờ đến Cryp. Chán :)

Bộ anh em VN chơi HYIP trên MMO4ME này không có trình hay sao mà cứ theo cái thằng Allmonitors, nó hơi tý là mod theo oánh dấu scam. Bữa trước là BITC còn pay ầm kia, giờ đến Cryp. Chán :)
Hnay vào forum thấy gắn chữ scam to đùng lên crypt, vào allmonitor cũng vậy, giật hết cả mình, xem lại mail thì thấy nó paid lúc gần 3h, vào mmg.ru vẫn thấy proof, forum ảo quá :v

The amount of 1.15 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4780325->U6719365. Memo: API Payment. Withdraw to decogen002 from Cryptoconomist - Better way to make money.. Date: 20:45 02.08.15. Batch: 96702981.

Theo các bạn thì site này còn sống được lâu nữa không ?

Mình đang tính dep phát nữa :D

HYIP mà set scam hay ko thì cũng chả ảnh hưởng chuyện nó paid hay ko, forum mmo4me có là cái gì trong HYIP đâu mà lo :D:D

mod là monitor, thấy monitor để scam thì để scam, chứ có phải investor đâu, lol :p

Muốn nghỉ lắm cho đỡ đau tim cơ mà đói quá :confused:

Mình đặt lại tình trạng cho site này rồi, ai muốn chơi nữa thì cứ chơi nhưng mình muốn nhắc nhở mọi người phải cẩn thận, tình trạng NOT PAYING trên các monitor lớn ko phải tự nhiên nó có, MNO, Davidnew và Alexnew là những monitor lớn dù họ không có nhiều nhà đầu tư nhưng như mình biết những monitor này luôn có những nhà đầu tư lớn nên fee monitor thì ko rẻ, họ đặt tình trạng xấu là site có vấn đề rồi, chỉ trả những tổng nhỏ để câu khách, do đó mọi người phải cẩn thận khi chơi, đặc biệt khi plan của site ko phải ngắn. Mình ko có ý kiến nhiều hơn. Ai ko nhận được tiền cứ báo ở đây để mình setup lại tình trạng nhé.

Chúc các bạn đầu tư thành công!!!!!!!!!!!! :)

Cái nữa giờ sang tháng 8 rồi, hyip vào cuối tháng 7, tháng 8 và đầu tháng 9 hàng năm là một trong những thời điểm xấu nhất trong năm, site cũ scam hàng loạt, site mới thì ko duy trì được lâu vì ko có nhiều người chơi nên mọi người cân nhắc kỹ khi quyết định đầu tư vào các site!!!!!!!!!

Theo các bạn thì site này còn sống được lâu nữa không ?

Mình đang tính dep phát nữa :D
tự tham khảo rồi đưa ra quyết định thôi, ko ai đoán trước dc gì đâu, sắp tới tháng cô hồn rồi, cân nhắc kỹ với các site HYIP :D

$0.23 has been successfully sent to your Perfectmoney account U4466466.
Transaction batch is 96711410.

Cryptoconomist - Better way to make money
https://cryptoconomist.biz
site này bên monitor của mình nhiều người ko được trả tiền

$0.23 has been successfully sent to your Perfectmoney account U4466466.
Transaction batch is 96711410.

Cryptoconomist - Better way to make money
https://cryptoconomist.biz
site này bên monitor của mình nhiều người ko được trả tiền

Như vậy site đang trả lựa chọn rồi, ai thích chơi thì cứ bỏ tiền thêm vào. Ai ko được trả tiền báo cáo ở đây để mình set lại tình trạng ko lại có người nói này nói kia bảo MOD chuyên quyền.

mình rút 511.5$ thì bị pending 2 đợt pay của nó rồi. trước đây rút lãi thì chưa bao giờ bị pending đến 2 đợt pay mà k pay, bây giờ nó pending lâu vậy chắc có vấn đề rồi..

mình rút 511.5$ thì bị pending 2 đợt pay của nó rồi. trước đây rút lãi thì chưa bao giờ bị pending đến 2 đợt pay mà k pay, bây giờ nó pending lâu vậy chắc có vấn đề rồi..

Chắc nó chỉ trả số nhỏ và một vài monitor để duy trì tình trạng đang trả thôi, plan của nó ko ngắn giờ mà đầu tư vào thì xác định. Tình trạng "SCAM" rồi chắc ko ai thắc mắc nữa nhé, mình đặt tình trạng scam ko phải chỉ dựa vào vài monitor vớ vấn đâu đều nhìn vào những monitor lớn nhất set!!!!!!!!!!!!

cancel rồi chia nhỏ ra rút lại bác, vớt được bao nhiêu thì vớt, mà nếu cậu rút ngày 31 thì có thể bị lỗi chút nếu admin sơ sót nhé :D

cancel rồi chia nhỏ ra rút lại bác, vớt được bao nhiêu thì vớt, mà nếu cậu rút ngày 31 thì có thể bị lỗi chút nếu admin sơ sót nhé :D
mình mới đặt lệnh rút lúc 9g tối qua thôi. nó thì ngày pay 2 đợt là lúc 12g trưa và 12 giờ đêm. tuy nhiên trước đây mình đặt lệnh lúc 10g đêm thì khuya khoảng 2g là nó pay, và pay rất đều. tuy nhiên hôm qua là đợt rút gốc 500 + lãi ngày đó nữa nên 511.5$. mh đặt rút hết luôn nên chắc hơi nhiều nên nó k thèm pay rồi. mình mới hủy đặt lại 139$ coi tối nay nó có pay k

mình mới đặt lệnh rút lúc 9g tối qua thôi. nó thì ngày pay 2 đợt là lúc 12g trưa và 12 giờ đêm. tuy nhiên trước đây mình đặt lệnh lúc 10g đêm thì khuya khoảng 2g là nó pay, và pay rất đều. tuy nhiên hôm qua là đợt rút gốc 500 + lãi ngày đó nữa nên 511.5$. mh đặt rút hết luôn nên chắc hơi nhiều nên nó k thèm pay rồi. mình mới hủy đặt lại 139$ coi tối nay nó có pay k

Có lẽ do có tin nói nó scam, nó sợ xảy ra tình trạng rút vốn hàng loạt cho nên nó ko trả tiền cho các member rút sạch vốn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week