Tutorial [CS 2] Chọn Network Kiếm Tiền Tốt

ô thế kênh mới hay gì gì đều vào đc hả bác, kênh tầm 10k view zô đc không. bác có rành net freedom không cho hỏi luôn :D
Mỗi network nó yêu cầu số lượng view / ngày là ở cái bảng, còn thời hạn duy trì là bao nhiêu ngày thì mình cũng ko test hết cho dc, cậu cứ join thử, ko dc thì hóng tiếp :D

cái nào dễ chơi. dễ trúng thưởng.và rút dễ ý a :) ( pay WMZ hoặc PM )
Cái nào cũng dễ chơi, dễ trúng thưởng, dễ rút, chắc chỉ có trong giấc mơ thôi, đi làm ở ngoài còn phải đợi cuối tháng mới lĩnh lương, còn giam mấy ngày nữa, youtube là chiến đường dài thôi em à.

Tùy vào network còn yêu cầu thời hạn duy trì số lượng view/ngày đó nữa.

vậy hả mod mà làm sao đăng ký được tài khoản adsense được cấp nhận em thấy cái này khó quá hay là đăng ký network được thì đăng ký adsende nó cũng chấp nhận luôn hả mod :oops:

vậy hả mod mà làm sao đăng ký được tài khoản adsense được cấp nhận em thấy cái này khó quá hay là đăng ký network được thì đăng ký adsende nó cũng chấp nhận luôn hả mod :oops:
đăng ký adsense thì dễ dàng như ăn cơm thôi :) đã có bài hướng dẫn rồi.

elephant2910

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Youtube bao lâu thì cập nhật tổng view???

số là thế này, em tính tham gia net Life view thì đủ rồi mà youtbe nó không cập nhật tổng view nên khi join net Life thì báo vẫn chưa đủ. Bác pro nào đi ngang qua cho em biết bao lâu thì youtube nó cập nhật tổng view 1 lần ??

đăng ký adsense thì dễ dàng như ăn cơm thôi :) đã có bài hướng dẫn rồi.
với em thì khó quá em chẳng biết làm thế nào nữa chắc khi nào đăng ký phải nhờ mod quá:p còn giờ chanel em có ít video và ít view quá không biết làm sao upload nhạc và phim không bị dính bản quyền nữa .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week