CSGT và tài xế cãi nhau suýt tẩn nhau nè

Thằng này làm mấy cái clip tranh cãi vs CSGT r...Nó cố tình làm như thế để gây phản cảm...chống phá thôi...Ai cũng ko tốt đẹp gì nhưng việc làm của thằng này mình ko ưa.

mấy thằng cặn bã xã hội chỉ bik đưa clip lên chống phá chính phủ

sai hay đúng, mà csgt yêu cầu kiểm tra giấy tờ vẫn phải xuất trình, đi trên đường dù có đi đúng luật đi nữa mà csgt dừng xe kiểm tra hành chính là phải trình, cho dù csgt bắt sai cũng phải trình giấy tờ, cãi thế mà cũng cãi.

bọn CSGT này ngứa cả mắt
Deo bik cl gì mà cứ comment bậy bạ
CSGT cũng sai vì k chào ng ta
NHưng thái độ của tài xế thế là k đúng
NẾu mỗi ng chịu nhường nhịn 1 chút thì đâu ra zị :|

mày mày.. tao tao. láo láo .. đek mịa cho tui csgt mất dạy này đi củi hết đê :binhsua12:

anh là chính quyền anh ko ngay thẳng thì dân nó loạn =))

thằng quay clip nó chỉ vạch ra những lỗ hổng của pháp luật thôi =))

anh là chính quyền anh ko ngay thẳng thì dân nó loạn =))

thằng quay clip nó chỉ vạch ra những lỗ hổng của pháp luật thôi =))
Ko chỉ 1 mà thằng này nó làm 3 4 cái clip tranh cãi thế này r...Có ai rảnh như nó k??? Nó muốn pr bản thân sao k quay mặt nó...hay có tổ chức nào trả tiền cho nó làm cho nd phản cảm vs CSGT mặc dù CSGT cũng k tốt đẹp j , nhưng cũng có ng này ng nọ( vì bây h hero keyboard rất nhiều sẵn bây vào chữi bọn cờ hó áo vàng).

mấy thằng cặn bã xã hội chỉ bik đưa clip lên chống phá chính phủ
Bạn nói vậy là không được rồi người ta quay video lại là để có bằng chứng đối phó với CSGT thôi, nếu không quay cho dù mình đúng thì cũng cãi không lại đâu. Bạn lên mạng mà xem vẫn có những người cãi lý rất hay với CSGT còn bắt CSGT phải xin lỗi lại nữa đó :binhsua21:.

Ko chỉ 1 mà thằng này nó làm 3 4 cái clip tranh cãi thế này r...Có ai rảnh như nó k??? Nó muốn pr bản thân sao k quay mặt nó...hay có tổ chức nào trả tiền cho nó làm cho nd phản cảm vs CSGT mặc dù CSGT cũng k tốt đẹp j , nhưng cũng có ng này ng nọ( vì bây h hero keyboard rất nhiều sẵn bây vào chữi bọn cờ hó áo vàng).

thì anh cứ làm đúng luật, đừng tham nhũng đi rồi anh hay nói người ta.

mình ko ghét gì CSGT, mặc dù chung tiền cho nó hơi bị nhiều :)
nó ăn 1 mức độ nào đấy thôi, chứ 10 thằng thì hết 9 thằng ăn thì hỏi sao :)

cũng do cơ chế ở trên, luật GT Việt Nam quá lung tung, ko hợp lý với thực tại

éo biết thằng này có đi sai luật hay không nhưng mấy chú cờ hó vàng nhìn làm việc gai cả mắt, éo có chào, nói với dân là mày tao v...v...., xem như thế không cũng đủ biết là mấy chú cờ hó vàng sai rồi.
Còn nếu bắt mà không có lý do chính đáng dân éo cần phải xuất trình giấy tờ nhé . Mấy chú cờ hó vàng này phải ra gặp Đồng Chí Thanh của ĐN mà làm xem có bị ĐC Thanh gõ đầu không =))

sai hay đúng, mà csgt yêu cầu kiểm tra giấy tờ vẫn phải xuất trình, đi trên đường dù có đi đúng luật đi nữa mà csgt dừng xe kiểm tra hành chính là phải trình, cho dù csgt bắt sai cũng phải trình giấy tờ, cãi thế mà cũng cãi.
Sai, ông cảnh sát giao thông chưa hề yêu cầu xuất trình giấy tờ kiểm tra hành chính, mà ông đang bắt lỗi ông tài xế, chưa chứng minh được người ta sai lỗi gì mà đòi "cậu lấy giấy tờ ra đây."
p/s: CSGT bá đạo ;))

:binhsua18: cảnh sát có quyền kiểm tra giấy tờ mà . dù có phạm lỗi hay ko. ko mang giấy tờ xe là phạm cmn lỗi rồi cãi gì nữa

:binhsua18: cảnh sát có quyền kiểm tra giấy tờ mà . dù có phạm lỗi hay ko. ko mang giấy tờ xe là phạm cmn lỗi rồi cãi gì nữa
đúng là như vậy .nhưng kiểu cách làm việc sai nguyên tắc cmnr , đầu tiên phải chào .yêu cầu hay mời xuất trình giấy tờ mới đúng . :binhsua12:

Gặp tôi mà mày tao như thế thì ko cần nói nhiều, cứ alo cho phóng viên báo công an tới mở video lên là xong, cãi làm éo gì cho mệt.

thằng CA nó ko dừng để kiểm tra giấy tờ, mà nó dừng vì vi phạm lỗi GT. Nên nó phải trình bày là lỗi gì rồi mới trình giấy tờ :)

thằng nào nóng thì thằng đó chết thôi, báo chí mình cũng bị ém, chứ ko đầy thằng bị kỷ luật :)

đi đứng đàng hoàng thì ai mà người ta bắt!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week