Cư dân mạng đồng loạt tẩy chay Yahoo! Messenger

Status
Not open for further replies.

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Giật tít tí :binhsua146:

Yahoo! càng ngày càng lỗi thời, mặc dù vẫn có update nhưng chẳng đi đến đâu, lỗi vẫn đầy ra đấy.
Qua topic này mình muốn kêu gọi các bạn, hãy chuyển sang dùng Skype, đồng thời hãy loan tin khắp nơi như facebook và các diễn đàn khác. Toàn bộ thành viên MMO4ME chuyển sang dùng Skype cũng là thành công của cuộc cách mạng :)

//Vì sao không phải GTalk, bảo mật tốt hơn?
Skype phổ biến hơn, bạn bè ngoài MMO cũng dùng nhiều.

Thời gian đầu chắc chúng ta vẫn cần phải mở cả Yahoo Skype.

Mong nhận được góp ý của các bạn.

paltalk dùng cái này hay nè , tối làm 1 Room rồi sâu hàng lên cho nhau ngắm =)) ngon
Paltalk cũng đc đới, hát hò với nhau cũng vui, paltalk cũng có nhìu rum học theo hạnh phật đó
đâu chỉ để sâu hàng

Upvote 0
bỏ luôn thì hơi khó... vì bạn bè hầu hết toàn dùng yahoo từ xưa đến nay rồi... phương án là sử dụng 2 cái song song là hợp lý nhât... :binhsua163:

Upvote 0
Admin nên liệt kệ những lỗi Yahoo đang mắc phải để anh em dễ tìm hiểu.

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Theo mình nghĩ nên BẮT BUỘC dùng Skype để giao dịch - Quy tắc vàng :binhsua168:

Upvote 0

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Theo mình nghĩ nên BẮT BUỘC dùng Skype để giao dịch - Quy tắc vàng :binhsua168:
Đơn giản là yahoo dễ bị hack, xài voice với video cũng kém hơn skype!!!! :D

Upvote 0
Paltalk cũng đc đới, hát hò với nhau cũng vui, paltalk cũng có nhìu rum học theo hạnh phật đó
đâu chỉ để sâu hàng

lên VIP paltalk chưa bợn. ngày xưa toàn vào chơi
chừ già rầu --> nản:binhsua172:

Upvote 0
lên VIP paltalk chưa bợn. ngày xưa toàn vào chơi
chừ già rầu --> nản:binhsua172:
Ko bợn, cứ nick cùi ngồi yêu cầu bài hát với ngồi ngoan nghe giảng đạo thui :binhsua146:
em ruby cái gì cũng biết hết =)) có vẻ ai sau này lấy đc em về tối cũng mệt đây =))
Em quá khen hoho mà khen quá đúng hoho:binhsua146: chuỵ giỏi từ trong nôi, thông minh từ nhỏ mà :binhsua146:

Upvote 0
Ko bợn, cứ nick cùi ngồi yêu cầu bài hát với ngồi ngoan nghe giảng đạo thui :binhsua146:

Em quá khen hoho mà khen quá đúng hoho:binhsua146: chuỵ giỏi từ trong nôi, thông minh từ nhỏ mà :binhsua146:

ta cũng sùng đạo nè... :binhsua146:

Upvote 0
Trước sau gì cũng Yahoo thôi, quá phổ biến, dùng skype mấy đứa em cháu nó ko biết là cái gì sao mà 8 ???

Upvote 0
skype chạy chậm rỳ rỳ, nặng máy tốn ram lắm

Upvote 0
Giật tít tí :binhsua146:

Yahoo! càng ngày càng lỗi thời, mặc dù vẫn có update nhưng chẳng đi đến đâu, lỗi vẫn đầy ra đấy.
Qua topic này mình muốn kêu gọi các bạn, hãy chuyển sang dùng Skype, đồng thời hãy loan tin khắp nơi như facebook và các diễn đàn khác. Toàn bộ thành viên MMO4ME chuyển sang dùng Skype cũng là thành công của cuộc cách mạng :)

//Vì sao không phải GTalk, bảo mật tốt hơn?
Skype phổ biến hơn, bạn bè ngoài MMO cũng dùng nhiều.

Thời gian đầu chắc chúng ta vẫn cần phải mở cả Yahoo Skype.

Mong nhận được góp ý của các bạn.

Vấn đề là Skype bác remove tin nhắn được bác àh, nó mất đi bằng chứng chat chit nên ít người dùng là vậy

Upvote 0
Vấn đề là Skype bác remove tin nhắn được bác àh, nó mất đi bằng chứng chat chit nên ít người dùng là vậy

Pro nói chí phải. Chủ thớt rảnh ko có việc gì làm nên lập topic nhảm quá. Mỗi phần mềm đều có cái hay riêng vì thế mà nó tồn tại dc đến h. Tớ là cứ yh thui :D

Upvote 0
bình thường dân bên ngoài thấy yahoo tụi nó thằng nào hack làm gì(trừ đánh ghen hay có bồ IT) :))
1 số cặp đôi hay dùng skype vì video call rõ, hay bầy nào thích khoe hàng thì cũng skype. còn mấy em độc thân thấy toàn yahoo ko hà =))

Upvote 0
cái dỡ của skype là ko ẩn dứoi taskbar được.nhưng bù lại tính năng video call + send file thì tuyệt hơn yahoo nhiều
muốn xài skype nhưng dân vn đó h toàn xài yahoo, bạn bè, đào kép rau, show hàng j toàn trên yahoo hết :binhsua159:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week