Cụ Nhậm đã chữa hết hóc xương cá cho tôi - ko tin cũng phải tin

Status
Not open for further replies.
hôm qua mình có ăn cơm với cá bống, vì không để ý đã bị hóc xương cá. bạn nào đã bị hóc cá rồi thì biết cảm giác như thế nào. ở trên mạng có nhiều bạn chỉ cho nhiều mẹo để hết hóc xương cá. nhưng cách thường dùng nhất là nuốt cục cơm to thật to vào để may mắn cụ cơm sẽ kéo theo miếng xương bị dính phải. người nhà mình cũng thường dùng cách này và rất may mắn là ai cũng hết bị hóc. nhưng không hiểu sao mình nuốt rẩt nhiều mà nó không trôi xuống mà càng lúc làm cho mình càng đau hơn. mình ăn cơm từ tối hôm qua mà đau tới trưa nay luôn. buổi tối hôm qua mình cố thọc tay vào cố họng để đẩy nó ra ( vì đau quá nên phải làm liều) nhưng càng làm nó đau thêm, đến lúc tối đi tắm thì còn ho ra máu( do mỗi lần nuốt nước bọt sẽ làm xương cắm sâu hơn vào cổ họng). từ hôm qua lên mạng tìm nhiều phương pháp mẹo để chữa hóc xương và tình cờ biết được "cụ nhậm" đã chữa hóc xương cho khá nhiều người bằng phương pháp ngoại cảm. và đã tìm được số điện thoại để liên lạc với cụ nhưng liên lạc với cụ không được chắc có lẽ lúc nào cũng có người gọi điện tới nhờ cụ giúp. và đến mại gần trưa nay thì mình đã gặp may mắn khi liên lạc được với cụ. mình nói là "con đang đau quá cụ ơi, cụ giúp con với - cụ hỏi: con ở đâu - mình nói là mình đang ở sài gòn - cụ nói: thôi cúp đi, tới tối không hết thì gọi lại nha", rồi mình cám ơn và cúp máy. khi gọi xong mình hồi hộp lắm, không biết có hết thật không nữa. nhưng lạ thay đến gần chiều nay mình nuốt nước dãi thì không còn cảm giác bị vướng gì ở cổ nữa. mình thử uống nước, thử nuốt nước dãi thật mạnh cũng không có gì vướng ở cổ nữa. đến bây giờ mình cũng vẫn chưa hết hồi hộp về những việc kì lạ lần đầu tiên mình gặp. giờ mình không biết nói gì hơn là chỉ muốn cám ơn "cụ nhậm" rất nhiều nhiều. và mình muốn chia sẻ cho các bạn và anh em của forum mmo những điều vừa xảy ra với mình, chia sẻ cho những ai bị hóc xương mà không có cách nào có thể cứu chữa thì hãy nhớ đến " cụ nhậm". một lần nữa con cám ơn cụ rất nhiều và chúc cho cụ luôn mạnh khỏe và hạnh phúc.

Có những việc mà khoa học vẫn chưa giải thích nổi.
Còn bạn shuchi không tin thì không cần comment. Không phải cái gì mình cũng biết hết được đâu :)

Ờ,bữa trước đọc báo có nghe cụ nào đó chữa hóc xương qua đt,các bạn chưa đọc đóa thôi

Ok có thể vấn đề này tôi chưa biết . Nhưng chửi người khác thì thằng này không nhịn đâu

Chủ thớt vào kiểm định lại xem sdt mình kiếm đc có đúng của cụ ko nhé

Chia tay tôi, cụ Bính(Nhâm) thổ lộ chừng nào cụ không còn sức cứu người, cụ sẽ truyền nghề làm phúc này cho một người con trai. Cụ còn cho tôi số điện thoại (038.3631809), bảo nếu không may có lúc bị hóc xương, cần cụ giúp.

Nguyễn Hoàng
Việt Báo (Theo_DanTri)

hjx, có những chuyện thật thần kì, mặc dù chưa tin lắm, bị mắc 1 lần rồi, và phải vào bệnh viện để gắp xương ra, hjx. k chừng lần sau fải nhờ đến cụ

Mình biết là sẽ có nhiều kẻ vô học vào đây phá
vì vậy nên ko đưa số sợ tụi nó phá cụ. mình đã bị hóc xương và đã nhờ cụ và cụ đã giúp mình
mấy thằng vô học mới vào đậy thì mình không chấp
cũng khá nhiều anh em ở đây biết mình và mình muốn chia sẻ cho những người cần biết. mình ko có rảnh để ngồi mà viết topic này đâu, sao mấy thằng vô học nó ko biết nghĩ như vậy. ngoài chuyện spam ra tụi nó chả biết gì cả, nhưng ko chấp mấy đứa trẻ con làm gì. mình xin hết!

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

Chủ thớt vào kiểm định lại xem sdt mình kiếm đc có đúng của cụ ko nhé
khi nào bạn bị hóc thì hãy pm mình.cụ bây giờ già rồi, mình ko nên cho số điện thoại ở đây sợ mấy con *** sẽ làm phiền cụ. bạn thông cảm nhé

Phải tìm gặp cụ học nghề đã không MMO nữa lâu giàu lắm! :m021:

Đã nghe thông tin này mí tháng trước từ papa, nhưng chưa kiểm chứng ( cũng hem hi vọng được kiểm chứng ^^) Nhưng nếu có thật thì quả thực giúp ích cho nhiều người, cụ này nghe nói hem bao giờ nhận tìn ai, quý lắm thì chỉ nhận quà cáp rất bình dân thoaj!
@ Giàu : nghề của Cụ nghe nói là chỉ truyền cho 1 người (hình như kon trai cụ) nhưng lúc sắp gần đất xa trời mới truyền dc :binhsua15:

Cái này mới nghe nhưng có lẽ có thật. Tại nhà mình ông ngoại cũng có 1 cái bí kíp chữa hóc xương khá hay. Đọc đọc thần chú gì ấy... Mấy cái này nhiều khi cứ biết vậy thôi chứ còn tìm hiểu nó là cả 1 công trình...

Phương pháp ngoại cảm . Hài thật . Chuẩn bị gạch
Ông này ko bit thì đừng nói. Có nhiều hiện tượng mà khoa học không giải thích được đâu.

Ủng hộ chủ thớt, mà chủ thớt cho xin sđt Cụ Nhậm đi, phòng hờ trường hợp xui xui mắc phải xương, hic.

bác sỹ ZzhoanghungzZ 2 tay 2 súng đây hì hì việc này của bạn dễ thôi :

1 nếu mà hóc xương cá ko đau bạn thử nuốt 1 miếng cơm to gần = nghẹn xem nào hì hì , hay ăn 1 cái gì to vào

2 nếu mà đau nên đi ra viện người ta gắp xương cho bạn , có những trường hợp là xương cá cắm vào cổ họng nếu ko chữ kịp thời là nhiễm trùng đau đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week