CỰC GẤP-CẦN AE SÀI GÒN GIÚP ĐỠ

trừ vụ đèn vàng ra thì có gì mà yêu cầu cao đâu nhỉ :D,mấy trang thiết bị cơ bản thì hầu như nhà nghỉ nào chẳng có,mình cần thêm mỗi cái đèn vàng ;)

Em xin thua cái bác thớt này luôn rồi tiêu chuẩn tầm 3-4* mà chi tiền thế thì thua rồi.
=)) chắc cậu chưa đi nhà nghỉ bao giờ, cậu lên search gg hộ mình tiêu chuẩn khách san 3* với 4* nó khủng ntn nhé,mấy cái mình cần thì nhà nghỉ bình thường cũng có,chứ chưa nói gì đến khách sạn,hơi khó khăn vụ đèn màu vàng thôi :D

Last edited:
Mấy hôm nữa mình sẽ vào Sài Gòn chơi vài ngày, nhưng chưa tìm được nhà nghỉ hoặc khách sạn. Có bác nào ở Sài Gòn chỉ dùm mình với. Yêu cầu: Phòng sạch sẽ, có tủ lạnh mini, máy lạnh, tivi. Bên trong phòng phải lắp đèn vàng cho nó ấm cúng :D. Ưu tiên quận Gò vấp hoặc Tân Bình, giá 1 ngày từ 300k đổ xuống. Ai biết chỗ nào như thế chỉ dùm mình với :D. Cảm ơn nhiều lắm lắm luôn
Gò vấp nhà trọ nhiều mà 100k 1 đem hay 80k 1 đem chứ nhiêu , sáng ra quán nét ngồi :D
1 ngày thì hỏi thằng tiếp tân ấy , cỡ 200k đến 250k là đủ rùi làm gi tới 300k bác :D
Gò vấp rẽ mà :D
Bác cứ zô máy hẽm nhỏ nhỏ , rùi kiếm hotel mà thuê đảm bảo rẽ còn yêu cầu của bác thì chắc dư sức đáp ứng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week