SCAM cuipap19844 (nick giả) và huucaoco_mmo scam

Status
Not open for further replies.
@checkbox585 cậu có 2 ngày để vào đính chính lại, ko sẽ đc banned 7 ngày !

@checkbox585 cậu có 2 ngày để vào đính chính lại, ko sẽ đc banned 7 ngày !
Ok, tôi đã đính chính lại bài viết đầu tiên rằng nick yahoo huucaoco_mmocuipap19844 đã scam tôi. Còn việc liên quan đến nick huucaoco (từng bị ban, nay lại thấy được unban rồi) thì đang trong quá trình tìm hiểu. Nếu có thông tin gì mới, tôi sẽ cập nhật vào bài viết trên. Nhưng có lẽ, thiết nghĩ, chỉ 200$ cho 1 bài học là ko đắt, đắt là cái quả báo mà tụi scam cùng con cháu của nó phải trả cho đời thôi.

Cảm ơn bạn mod giờ đã xuất hiện và hỗ trợ rất chi là nhiệt tình. (thiết nghĩ câu này ko bậy bạ hay vi phạm, chắc ko bị ban đâu).

Thân.

Ok, tôi đã đính chính lại bài viết đầu tiên rằng nick yahoo huucaoco_mmocuipap19844 đã scam tôi. Còn việc liên quan đến nick huucaoco (từng bị ban, nay lại thấy được unban rồi) thì đang trong quá trình tìm hiểu. Nếu có thông tin gì mới, tôi sẽ cập nhật vào bài viết trên. Nhưng có lẽ, thiết nghĩ, chỉ 200$ cho 1 bài học là ko đắt, đắt là cái quả báo mà tụi scam cùng con cháu của nó phải trả cho đời thôi.

Cảm ơn bạn mod giờ đã xuất hiện và hỗ trợ rất chi là nhiệt tình. (thiết nghĩ câu này ko bậy bạ hay vi phạm, chắc ko bị ban đâu).

Thân.
mong cậu sớm tím ra thử phạm. Từ giờ giao dịch gì cũng đừng tin tưởng ai quá. tốt nhất là check yh cẩn thận, xong comfim phone hoặc topic. chứ 200$ ko bèo bọt gì đâu.

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week