Cùng bàn luận những vcuối năm...

vửa thôi bạn quá người ta lại bảo nổ trời ơi cap mà 60tr

cậu nên đọc kĩ từng comment trước khi phát biểu , ko thì chọc con mắt rồi phát biểu linh tinh cũng bị người ta chửi đấy . Chọc con mắt với lỗ tai đi rồi phát biểu

Có khi nào nó hạ từ 1$ xuống <1$/ 1000 codes sang năm mới k nhỉ :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

---------- Post added at 07:25 AM ---------- Previous post was at 07:22 AM ----------

bữa có mem kia nhận dc mail nó gởi là 5$/1k code. nghe là chãy nc miếng

Nói như bác thì nếu 5$/ 1k codes thì dân tình Việt Nam thất nghiệp dù biết gõ ít hay nhiều, hay chưa quen bàn phím bao giờ mà làm tối thiểu 200 codes cũng có cơm ăn áo mặc à =))

1-5$ ở bên Mỹ chả là bao nhiêu nhưng ở Việt Nam thì nó là 1 số tiền lớn :))

---------- Post added at 07:45 AM ---------- Previous post was at 07:43 AM ----------

cậu nên đọc kĩ từng comment trước khi phát biểu , ko thì chọc con mắt rồi phát biểu linh tinh cũng bị người ta chửi đấy . Chọc con mắt với lỗ tai đi rồi phát biểu
Bác làm khó người ta quá=))

mấy bác chém dữ quá. em đâu có khẳng định. cũng 2 tháng trước thằng kia nó post cái hình cái mail thằng pix gởi nội dung đại khái là : trong tương lai sẽ có công việc 5$/1k code.
mà dù có 5$ hay 1$ thì đường nào cũng phải chiến pix để sống thôi. bữa giờ hết acc 0,1 làm le hoe ban đêm có 5~7$, rầu thúi ruột,

mấy bác chém dữ quá. em đâu có khẳng định. cũng 2 tháng trước thằng kia nó post cái hình cái mail thằng pix gởi nội dung đại khái là : trong tương lai sẽ có công việc 5$/1k code.
mà dù có 5$ hay 1$ thì đường nào cũng phải chiến pix để sống thôi. bữa giờ hết acc 0,1 làm le hoe ban đêm có 5~7$, rầu thúi ruột,

2 tháng trước tớ mail cho thằng kia đấy.:binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week