Cung cấp hosting hostgator miễn phí 4 tháng đầu cho các bạn làm web chiến PTU...

Lại tỏ ra nguy hiểm rồi :binhsua90:
Chữ reseller mà còn viết sai nữa :binhsua112:
Đã xin host của bác này,phải dóng tiền vào tháng 2-3-4 và cuối tháng 4 bác ấy sẽ gửi lại số tiền của 3 tháng đó cho các bạn.Cái này mơ hồ quá,chắc bác ấy ăn tiền sale,nhưng có thắc mắc là tiền sale có bằng số tiền đã bỏ ra mua 3 tháng đó không,sao bác ấy lại sent trả như thế :binhsua83:,Thế thì bác ấy lỗ chết :binhsua96:

- Cảm ơn bạn đã lo lắng cho mình nhưng đính chính chút là đầu tháng thứ 4 và muộn nhất là tới ngày mùng 5 của tháng thứ 4 mình sẽ gửi $ của 3 tháng còn lại cho các bạn chứ ko fai cuối tháng nhé!

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:27 PM ----------

PM xin thử 1 cái về vọc chơi

Vọc chơi thôi ah...! :(( Mình chỉ hỗ trợ những bạn có nhu cầu thật sự thôi!

Lại tỏ ra nguy hiểm rồi :binhsua90:
Chữ reseller mà còn viết sai nữa :binhsua112:
Đã xin host của bác này,phải dóng tiền vào tháng 2-3-4 và cuối tháng 4 bác ấy sẽ gửi lại số tiền của 3 tháng đó cho các bạn.Cái này mơ hồ quá,chắc bác ấy ăn tiền sale,nhưng có thắc mắc là tiền sale có bằng số tiền đã bỏ ra mua 3 tháng đó không,sao bác ấy lại sent trả như thế :binhsua83:,Thế thì bác ấy lỗ chết :binhsua96:

1 khách hàng đc 50$ nha bạn, các bạn mua 3 tháng cho 2 gói host trên chỉ có tối đa 30$ thôi, chủ thớt vẫn lời 20$ đóa

Mình đang dùng hostgator rồi, bây giờ muốn qua bạn thì như nào :binhsua80: mà hỏi câu hơi ngu tí T__T nhỡ chủ thớt sập tiệm thì tớ có tự thanh toán với hostgator rồi dùng tiếp được không ? chứ site đang ngon mà nửa đường đứt gánh thì cũng mệt

Last edited by a moderator:
Mình đang dùng hostgator rồi, bây giờ muốn qua bạn thì như nào :binhsua80: mà hỏi câu hơi ngu tí T__T nhỡ chủ thớt sập tiệm thì tớ có tự thanh toán với hostgator rồi dùng tiếp được không ? chứ site đang ngon mà nửa đường đứt gánh thì cũng mệt

up cho bạn mình cũng muốn hỏi TT :binhsua72:

Qua vô tư đi bạn, mua 1 gói host mới rồi chuyển data sang,

hostgator cậu dùng bên mình là host được mua bằng tiền thật và mình chi thay cậu trả $ cho hostgator tháng đầu tiên, tháng thứ 2 và thứ 3 cậu tự trả bằng $ của cậu! và đầu tháng thứ 4 mình gởi $ host cho cậu! Chả có lí do gì mà 'đứt gánh' trừ khi site cậu chơi hàng đăc biệt như: xiếc trẻ em, thú, bán vũ khí... hay chơi hàng độc và có bẹn nào thù --> report nhiệt tình hoặc bị ddos, load quá cpu cho phép... vân vân và vân! thì host nào chả die :))! Còn về nguyên tắc làm site là fai backup thường xuyên nhé!

Nhỡ chơi mà site bị suspend acc thì sao nhỉ?

Còn fai coi lí do 'suspend' là gì...? Mình khẳng định khi đã mua và sử dụng host thành công thì không bao giờ có chuyện suspend do bên mình!

tại sao không phải là mỗi tháng mọi người trả tiền host rồi chủ thớt trả lại tiền tháng đó nhỉ? làm từng tháng 1 có vẻ hợp lí hơn, đến tháng 4 chủ thớt lặn thì sao nhỉ:D

tại sao không phải là mỗi tháng mọi người trả tiền host rồi chủ thớt trả lại tiền tháng đó nhỉ? làm từng tháng 1 có vẻ hợp lí hơn, đến tháng 4 chủ thớt lặn thì sao nhỉ:D

- Tháng đầu tiên mình đã trả $, tức là mình đã chịu rủi ro rồi! hết tháng 1 bạn không dùng nữa thì biết làm thế nào! mình tiếp tục trả trước tháng thứ 2 tới tháng 3 bạn ko dùng nữa mình biết làm thế nào... tiếp tục trả trước là mình càng ngày càng tăng rủi ro của bản thân lên cao! Trong khi đó mình hỗ trợ cho nhiều người chứ ko fai 1 2 chục bạn.... ???

- Mình làm lâu dài, chỉ có uy tín mới tồn tại được... trong khi đó các bạn trả trước $ dùng host và trong thời gian đó các bạn vẫn đang dùng host! Nói dại mồm tí nếu mình có "die bất đắc kì tử" :(( không có ai trả $... thì các bạn vẫn là mua host về dùng và đã được mình trả cho tháng đầu tiên free... các bạn vẫn lãi còn gì!

- Hỗ trợ nhau phát triển, nói không với scam sờ quýt, mình tham gia 4rum mình từ 2010 đã bị ăn cam 2 lần và chưa từng cho ai hay có ý định cho ai ăn "cam" bạn đừng ăn nói hàm hồ!

Đã xin host của bác này,phải dóng tiền vào tháng 2-3-4 và cuối tháng 4 bác ấy sẽ gửi lại số tiền của 3 tháng đó cho các bạn.Cái này mơ hồ quá,chắc bác ấy ăn tiền sale,nhưng có thắc mắc là tiền sale có bằng số tiền đã bỏ ra mua 3 tháng đó không,sao bác ấy lại sent trả như thế ,Thế thì bác ấy lỗ chết
Vào hostgator đọc cái affliate đi bố nguy hiểm quá
Giải thích giùm thớt : Làm vậy để các bạn dùng host đúng thời hạn chứ chả có ý cam quýt như mấy bác kia nói .

Mới nhận host của chủ thớt... chạy ngon! Cảm ơn bạn nhiều... em niu bai làm công việc mmo kiếm cắc bạc tích tiểu thành đại mà, có host free ngon chạy là ok rồi! cảm ơn bạn :). à lúc chat quên ko hỏi cái này, mình ko có PP cuối tháng 2, 3 cậu ex wmz mình sang PP rồi thanh toán $ host giúp tớ luôn được ko?

Mới nhận host của chủ thớt... chạy ngon! Cảm ơn bạn nhiều... em niu bai làm công việc mmo kiếm cắc bạc tích tiểu thành đại mà, có host free ngon chạy là ok rồi! cảm ơn bạn :). à lúc chat quên ko hỏi cái này, mình ko có PP cuối tháng 2, 3 cậu ex wmz mình sang PP rồi thanh toán $ host giúp tớ luôn được ko?

dc chứ bạn, miễn sao tiện cho bạn là được... tới đầu tháng sử dụng thứ 4 mình sẽ gửi bạn $ sử dụng host của 3 tháng còn lại! Sau đó bạn có thể tự gia hạn và tiếp tục sử dụng bình thường! Còn nếu vì lí do nào đó bạn muốn tiếp tục xài free 4 tháng nữa, mình sẽ hỗ trợ bạn tiếp như đã làm với lần 1... :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week