Spotlight Cung cấp list job seosprint tool ssJM

ah mình là ref của thớt đây, lâu rồi chưa lấy list jobs của thớt, có send wa inbox mình nha
check dùm mình, ID: Lương Bảo Long

trước giờ gần chục job vip của thằng Роман chăc AE ai cũng biết, nó đều trả tiền bt, k biết sao cách đây mấy ngày nó tự nhiện từ chối hết job vì lỗi proxy sau đó nó bỏ hết job , trước giờ nó đâu vây lầm mình mất hết gần chục điểm danh tiếng, bjo nó mở lại 2 job hok biết có nên làm hok nữa, hok biết AE có ai bị nó bắt lỗi proxy giống mình hok, mình xài HMA, bị cú này đau quá, làm job nó hoài sợ nó điên lên nó report là chết

trước giờ gần chục job vip của thằng Роман chăc AE ai cũng biết, nó đều trả tiền bt, k biết sao cách đây mấy ngày nó tự nhiện từ chối hết job vì lỗi proxy sau đó nó bỏ hết job , trước giờ nó đâu vây lầm mình mất hết gần chục điểm danh tiếng, bjo nó mở lại 2 job hok biết có nên làm hok nữa, hok biết AE có ai bị nó bắt lỗi proxy giống mình hok, mình xài HMA, bị cú này đau quá, làm job nó hoài sợ nó điên lên nó report là chết

Thì không làm job nó nữa cho chắc, có 2 job có đáng phải liều để thử không?

bạn vui lòng cung cấp id cho mình để mình check đc ko ? mình ko thấy tên lương bảo long trong list ref của mình.
Thân!

- - - Updated - - -

ah mình là ref của thớt đây, lâu rồi chưa lấy list jobs của thớt, có send wa inbox mình nha
check dùm mình, ID: Lương Bảo Long
bạn vui lòng cung cấp id cho mình để mình check đc ko ? mình ko thấy tên lương bảo long trong list ref của mình.
Thân!

Thân!

- - - Updated - - -

Thân!

..................ID mình là: 1594742

22/3 : UPDATE Thêm 60 job FAKE , 57 JOB VIỆT

tiếp tục tuyển ref chiến seo ủng hộ IP VIỆT nha

tình hình là mình vừa bị band 1 loạt 4 acc ref cho 1 acc chính.
vì vậy thành thật khuyên các bạn đừng ham hố ref cho nhau.tiền ăn không bao nhiêu,mà xin số điện thoại gái để active thì nhọc nhằn lắm

Last edited by a moderator:
ko có tool thì ko mở đc job bạn à . cứ pm fithung ấy newbie đc 7 ngày

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week