Analysis Cùng chiến Gomez Peer - Reback $0.5 cho mỗi account được active

lên cho bác chủ thớt xiền vẫn chưa về thành quả đầu tiên vẫn chưa về xiền ơi là xiền

lần đầu tiên dc ấy (nhận tiền) hồi hộp hồi hộp ko biết là có dc ấy ko :binhsua08:

thường là ngày mấy mới có tiền vậy các bác, mà rút paypal về bị trừ gần 3usd phí rồi

Thường thì 16 tháng sau tiền tháng trước về tới. Bác để bao nhiêu thì rút về bank? phí 60k thì không quá đắt đâu :binhsua08:

Lưu ý đây: Gomez sẽ check active vào khoảng thứ 3 hàng tuần, nghĩa là thứ 4 hoặc thứ 5 sẽ thấy được active. Nếu ko thấy thì lên site check xem, Vietnam có nằm trong list quốc gia dc active hay ko! Nếu ko có thì chờ tuần sau. Ko phải cứ 7 hay 14 ngày hay hên xui mà được active đâu. Phải cập nhật info đầy đủ trên trang web thì mới đủ điều kiện xét active. Đó là lý do sao có ng cả tháng cũng ko dc active.

Lưu ý đây: Gomez sẽ check active vào khoảng thứ 3 hàng tuần, nghĩa là thứ 4 hoặc thứ 5 sẽ thấy được active. Nếu ko thấy thì lên site check xem, Vietnam có nằm trong list quốc gia dc active hay ko! Nếu ko có thì chờ tuần sau. Ko phải cứ 7 hay 14 ngày hay hên xui mà được active đâu. Phải cập nhật info đầy đủ trên trang web thì mới đủ điều kiện xét active. Đó là lý do sao có ng cả tháng cũng ko dc active.
update từ khi reg xong cơ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week