Cùng dân tộc đừng report nhau thế

phim ảnh thì mình không coi nên không rõ.
Nhưng mà có một số cái mình phải bấm [REPORT]
---
Có một người là Việt kiều Mỹ, lập channel dạy tiếng Anh rất hay (anh này cũng là Upartner) và mình tải cả bộ về xem. Sau một thời gian (tầm 3 tháng), mình muốn tải video mới xem tiếp.
Nhưng search theo tên những video mà mình đã tải về tìm không thấy channel đó nữa :(
thay vào đó là Utube search ra một đống video reup tiêu đề thì tạp nham tạp nhám (không biết nó SEO kiểu gì siêu vậy nữa)
Tức không chịu nổi, Reup của người ta rồi, còn đổi tên, sub, watermark tùm lum vào như đúng rồi. Bài x thì nó đổi tên thành bài n...
Vào tức tay bấm [Report] cho bõ tức. Rõ là công người khác làm video dạy học, họ cũng là Upartner, mình xem video của họ cảm thấy cái giá trị của quảng cáo hiện lên là xứng đáng với họ. Vậy mà có người Reup còn phá hư cả bản gốc, làm khó khăn cho người cần tìm kiếm, ý thức như vậy hỏi sao cứ kêu người Việt report người Việt.
Nếu Reup không làm ảnh hưởng đến người khác thì ok, còn nếu cứ phá tùm lum lên thì thẳng tay [REPORT]
mình thì ko reup kênh của 1 cá nhân tự làm, và mình cung hay đi reporf cái bọn ML giật tit mẹ nó mình tìm xem fim mình tìm tên đúng hình cũng đúng khi xem fim lại là fim khác thế mà cho nó phắn ngay và luôn :p
Con Riêng cái bọn gato đi reporf nhau là ko tốt, giống mình channel có 4 video thôi mà nó cũng gato reporf đây

Cứ cái tư tưởng bày đàn, chung dân tộc là phải bao che tội lỗi cho nhau thì bao giờ mới khá lên đc. Mình ko biết report như nào chứ mình mà biết là mình cũng report một cơ số kênh treo đầu dê bán thịt choá, cái loại làm ăn dối trá, lừa đảo ý ghét vãi ra.

sao nhiều vloger tụi nó nó tự làm vlog toàn bọn việt nam xem mà ko bị report nhỉ ? :rolleyes:
reporf kiêu gì khi bọn nó dk ID hết rồi, reporf này chỉ reporf lẫn nhau bọn Reup, gato nhau nên reporf nhau thôi, chứ Video chính chủ đã đk ID hết thì đố cha bọn nó cũng k reporf đc dù có click tặc đi nữa cũng k làm j đc

Cứ cái tư tưởng bày đàn, chung dân tộc là phải bao che tội lỗi cho nhau thì bao giờ mới khá lên đc. Mình ko biết report như nào chứ mình mà biết là mình cũng report một cơ số kênh treo đầu dê bán thịt choá, cái loại làm ăn dối trá, lừa đảo ý ghét vãi ra.
reporf bọn đó thì ko nói gì, riêng mình chơi mình còn cay bọn nó đây, nhưng đừng gato người khác chơi cùng nội dung với mình, mình chơi ko lại là đi reporf như thế bẩn lắm, ko riêng VN đâu bọn Nc ngoài cũng thế .

reporf kiêu gì khi bọn nó dk ID hết rồi, reporf này chỉ reporf lẫn nhau bọn Reup, gato nhau nên reporf nhau thôi, chứ Video chính chủ đã đk ID hết thì đố cha bọn nó cũng k reporf đc dù có click tặc đi nữa cũng k làm j đc
thì bởi thế, reup thì chịu bị report đi, chả trách ai đc, video đó có phải thuộc của mình đâu mà ko bị report, còn nếu muốn ko bị thì tự làm như tụi vlogger ấy :D

thì bởi thế, reup thì chịu bị report đi, chả trách ai đc, video đó có phải thuộc của mình đâu mà ko bị report, còn nếu muốn ko bị thì tự làm như tụi vlogger ấy :D
gato reporf nhau là bẩn bựa ý bác thread nói vậy bạn hiểu ko, chứ bị thằng chính chủ video đó reporf thì ai nói làm gì bác :D

Uhm bị chính chủ nó rp thì ko nói làm gì. đằng này nó chơi nhóm 5 cái email của mấy thằng vn report 1 cái video còi của mình

nó đùa chứ đó đứa nào rp chết dc video của mình :) chỉ sợ nó click tặc thôi ;). Video độc cm nó quyền
mình ko chết video toàn dính nguyên tắc thôi mà giờ rút KN cmnr đố cha nó cũng k reporf đc nữa :D

gato reporf nhau là bẩn bựa ý bác thread nói vậy bạn hiểu ko, chứ bị thằng chính chủ video đó reporf thì ai nói làm gì bác :D
thế mình hỏi bạn sao biết bọn việt nam report ?

làm sao để chặn tất cả các video của mình trên 1 số nước nhỉ , mình kiếm view châu âu mà đc vài hôm view châu á - VN đầy ra ( toàn cm lung tung bực quá ) :mad:

Mấy thằng up phim tập. Toàn treo đầu dê bán thịt chó. Tập mới chưa ra cứ up tập cũ xong giật title lừa đảo. Xem bực không chịu được là report ngay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,802
Latest member
toilatoikkk
Back
Top Bottom