Referrer Cùng kiếm tiền với imagetwist có phương pháp chiến - Hỗ trợ LR

Reactions
84
MR
0.000
Chat with me via Skype
đã ref nhé
ID: tranhongkiendhcn
gửi hd vô inbox nhé

kdick91

Junior
Reactions
20
MR
0.001
Không biết ông thớt chém thế nào chứ!
Ngon lắm như thế này là cùng!!!
Bèo bọt thế này ae chiến làm gì.....nghỉ cho khỏe ăn thua gì!!!!!$$$$$$$$$$$$$$$

Không biết ông thớt chém thế nào chứ!
Ngon lắm như thế này là cùng!!!
Bèo bọt thế này ae chiến làm gì.....nghỉ cho khỏe ăn thua gì!!!!!$$$$$$$$$$$$$$$

Dám hỏi thẳng cậu 1 câu nhé, nếu cậu thực sự câu click thì cứ nói và share link IT lên cho mọi người click hộ.

Còn không thì tội gì cậu phải add lên IT rồi nói tớ như thế, hay do cậu tiện....tay :binhsua163: vì có nhiều site up ảnh nhanh mà mọi người vẫn sử dụng nhiều như: upanh.com,... [tớ chỉ sài mỗi thằng này nên tớ chỉ ghi nó ]

- - - Updated - - -

Các cậu có thể cheat, sài tool, web tăng traffic auto, nhưng tớ chỉ báo trước, là nếu làm như thế, khả năng admin not pay là rất cao. Tớ chỉ giúp người, chứ ko hại người với những gì tớ biết. ok ?

đã ref rồi
acc:chienbig92

Sent..............your inbox :binhsua163:

- - - Updated - - -

thớt share 1 số forums lấy ảnh đê

Hiện tớ đang bận nhiều việc, cái này có thể cậu lên google tìm kiếm, nội dung về ....[ai cũng hiểu là gì rồi đó] tìm về hình ảnh, và tắt chế độ tìm kiếm an toàn trung bình nhé

Đợt tới tớ sẽ ra topic: phương pháp Cheat Hitleap.

Dám hỏi thẳng cậu 1 câu nhé, nếu cậu thực sự câu click thì cứ nói và share link IT lên cho mọi người click hộ.

Còn không thì tội gì cậu phải add lên IT rồi nói tớ như thế, hay do cậu tiện....tay :binhsua163: vì có nhiều site up ảnh nhanh mà mọi người vẫn sử dụng nhiều như: upanh.com,... [tớ chỉ sài mỗi thằng này nên tớ chỉ ghi nó ]

- - - Updated - - -

Các cậu có thể cheat, sài tool, web tăng traffic auto, nhưng tớ chỉ báo trước, là nếu làm như thế, khả năng admin not pay là rất cao. Tớ chỉ giúp người, chứ ko hại người với những gì tớ biết. ok ?
trang này tớ post ảnh làm ptu bạn ah.ham hố gì mấy đồng lẻ này.
các lượt traffic này k hề cheat nhé.đấy tớ poof cho m.n thôi.tự mình kiểm chứng là hay nhất.
poof của bạn đâu show lên xem coi nào

........Một cách khác: Tạo blog ở blogger.com upload thật nhiều hình tới IT, vào blogger post link vào, sử dụng phương pháp câu click bằng cách đơn giản nhất [post link vào chữ ký, link vào diễn đàn khác,....] Good luck to everyone!

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back