Referrer Cùng kiếm tiền với imagetwist có phương pháp chiến - Hỗ trợ LR

Hàng tàu khựa : jinglinh đã được đưa vào danh sách cấm với IT nhé :(

- - - Updated - - -

ko phải là ko biết, mà bạn viết đơn giản qua
cần phải chi tiết hơn nữa thì tốt hơn

Vì đó là hướng dẫn làm, post càng nhiều tại các diễn đàn thì lượng viewer sẽ tăng nhanh hơn nhiều.

- - - Updated - - -

mình chiến 1 thời gian nhưng mà trả thấy pay gì cả,nên bỏ luôn

100% chắc chắc cậu không cheat chứ :D

vừa ref xong anh ơi : kazimhung559
inbox em hướng dẫn với

Gửi tớ yahoo và online nhé

P/s: Các bạn nên up file rar, zip vào hosting để có thể kiếm lợi nhiều hơn. [Phương pháp: Link IT -> forum posted -> hosting -> your image..

Sẵn đây tớ giới thiệu hosting free cho các bạn, chỉ cần đăng ký và kích hoạt mail là có thể sử dụng: Link đăng ký tại đây

Gửi tớ yahoo và online nhé

P/s: Các bạn nên up file rar, zip vào hosting để có thể kiếm lợi nhiều hơn. [Phương pháp: Link IT -> forum posted -> hosting -> your image..

Sẵn đây tớ giới thiệu hosting free cho các bạn, chỉ cần đăng ký và kích hoạt mail là có thể sử dụng: Link đăng ký tại đây
karimbenzema_1994
zzzzzzzzz

............Cáo lỗi cùng mọi người. Trang Imagetwist hiện nay chưa tìm được giải pháp mới để qua mặt được admin. Vì thế tớ sẽ ngưng chiến trong một thời gian dài. Những ai có tiềm năng và có thể phát triển ở IT thì tớ hy vọng sẽ kiếm được kha khá từ cách của tớ. Và đã đến lúc tớ đưa ra phương pháp cũ mà bấy lâu nay tớ gửi cho m.ng. Tuy nhiên, đã có Cập nhật thêm 1 vài phương pháp đển chiến cùng site IT = cách kết hợp nhiều site lại và trộn nó vào lẫn nhau [Áp dụng theo cách xoay vòng] và hiển nhiên thì nó lại là Tiếng Anh. Tớ mong rằng sẽ có ai đó đứng ra tiếp tục duy trì page này để cùng mọi người tin tưởng ImageTwist......

Vài điều nhắn nhủ đã xong, bây giờ là lúc share method của tớ đã nhận được từ 1 bở rồ :D - Theo phương thức này thì anh ấy đã thu đc $4-$5 mỗi ngày. Link: https://docs.google.com/file/d/0B2M77t86ifQ1NWNVSHhNNFhTWmM/edit?pli=1

Tiếp theo, tớ đã lấn sân sang thị trường PTC tại link: http://mmo4me.com/showthread.php?105689-Auto-Phuong-phap-chien-ProBux-hieu-qua [Thu nhập tháng đầu có thể là không có hoặc hơn $10 nếu không đầu tư, tháng sau 80-90% các bạn sẽ kiếm được từ $10-$40/ngày]
Những ai là ref của tớ ở page này, tớ sẽ RCB lại cho các bạn bằng cách Inbox "Auto Click" ở page PTC của tớ nhé. Để lại cmt tại page PTC tớ sẽ inbox.

Chúc mọi người kiếm thật nhiều tiền

Last edited by a moderator:
Lấy proff của người khác rùi đưa lên làm bằng chứng chiến của cậu ak............Bó tay

Thằng này uy tín, lâu đời nhưng rate không cao nên mình chỉ để post site riêng
1 ngày chỉ dc khoảng chừng này 2013-04-0215400.43$
còn đi spam thì chơi thằng khác rate cao hơn ;)). Chơi ảnh là phải biết kết hợp nhiều trang cùng 1 lúc :)

Chuẩn luôn, và theo hướng dẫn tớ cũng ghi rõ rồi mà, kết hợp nhiều trang lại và tạo ra số tiền khổng lồ

- - - Updated - - -

Em nó tiêu đã từ rất lâu rùi cậu ak

Tiêu với việt nam và tràn trề với thế giới nha cậu :) - VN mình vô đối quá, ngay cả Bux2013 cũng bị dính chưởng và banned ID tớ [lý do: cheat, mà tớ có cheat đâu >_< mất toi 5$]

Tớ đã ref cho cậu, id: ngocsonak, cậu inbox cách chiến cho tớ nhé, hoặc quăng cái mail vào [email protected] cũng dc :binhsua07:
Cảm ơn cậu :binhsua14:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week