Status
Not open for further replies.
tối nay wales ramsey ko đá

cái thông báo đánh bạc trên trang bet365 hay nhỉ ko đổi dns google là dính đổi xong vào bình thường, mấy bạn bảo nó báo lưu ip rồi truy có thật ko nhỉ mình chỉ vào xem chứ có chơi đâu:(

nhào zô đi anh em

cái thông báo đánh bạc trên trang bet365 hay nhỉ ko đổi dns google là dính đổi xong vào bình thường, mấy bạn bảo nó báo lưu ip rồi truy có thật ko nhỉ mình chỉ vào xem chứ có chơi đâu:(
xem thì vào trang này đăng kí có xem video trực tiếp tất cả các giải nhé, từ lào cam pu chia qua tới haiti ma rốc gì cũng có video hết :D
http://goo.gl/TZWDBP

thanks mà có tiền chơi đâu thình thoảng có ít btc nghịch trên cloud thôi ngay như trang bet365 còn có đăng kí đc đâu thấy loàng ngoàng hỏi bao nhiêu thứ nên thỉnh thoảnh vào đó xem đang chiếu cái gì qua tivi coi thể thao tennis cho sướng cảm tưởng rất lạ nhé nhiều khi mấy thằng tennis hạt giống kiểu cứ set 1 win là thả thua set 2 nhé *** biết có đánh thật ko thằng éo nào cũng vậy

:rolleyes: bác @putin168 tối nay trận Bồ với Walves sao bác, cho em theo kiếm tý cháo với
nghiêng về Bồ hơn, bên Wales thì ramsey ko đá mà nó lại đá hay. Kiểu như thằng Bồ nó vào theo kiểu Rùa ấy nên chọn kèo (BDN vào vòng sau cho dễ thở)

:rolleyes: đánh liều theo bác vậy
Bồ đi tiếp theo kiểu ăn hôi, từ vòng bàng tới giờ chưa thắng đội nào trong 90 phút :D

mà bác đánh bên 1xspot à?
thì chơi mỗi trang này vì nó có kèo từ over 1 trở lên, nhiều khi bắt xiên cho dễ

Bồ đi tiếp theo kiểu ăn hôi, từ vòng bàng tới giờ chưa thắng đội nào trong 90 phút :D
bác putin168, giải thích hộ em 2 cái kèo này với .
Asian handicap
Portugal + 0.00 ................. 2.05
Portugal - 0.50 ................. 1.43

bác putin168, giải thích hộ em 2 cái kèo này với .
Asian handicap
Portugal + 0.00 ................. 2.05
Portugal - 0.50 ................. 1.43
bạn cho xin tí hình ảnh, mình không thấy Bồ chấp - 0.5 đâu nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,246