Status
Not open for further replies.
em nghĩ th aston thua đó bác o_O
Có duyện ghê, ng ta bắt banh chưa đá bạn đã phán thua như đúng rồi, nếu ngược máu thì nói ngược máu, lâu lâu mới sbb 1 lần đã bị ám, nếu cái này bên atb hay ab là bị ban nick ngay và luôn rồi.

Có duyện ghê, ng ta bắt banh chưa đá bạn đã phán thua như đúng rồi, nếu ngược máu thì nói ngược máu, lâu lâu mới sbb 1 lần đã bị ám, nếu cái này bên atb hay ab là bị ban nick ngay và luôn rồi.
Sorry bác em mới vào nghề :D ko biết mấy từ đó

Kèo gì kì vậy trời ??? Aston Villa > West Ham ??? Quà boxing day đây chăng ???

Aston Villa - West Ham United - Asian Handicap

Aston Villa lvl @1.85 supper big *** x3

Funtbet: F.1 @2.53 5$
Đậu xanh hụt cái kèo lớn tâm huyết rồi, thua mẹ 5$ funbet

Sau khi Leicester thua Liverpool thì kèo Arsenal bị đẩy từ 1/4 > 1/2 ??? Chơi trò gì thế chị cái, chị có quà hay em có quà đây ???

Arsenal -0.5 @2.23

Sau khi Leicester thua Liverpool thì kèo Arsenal bị đẩy từ 1/4 > 1/2 ??? Chơi trò gì thế chị cái, chị có quà hay em có quà đây ???

Arsenal -0.5 @2.23
Thua non, cái cáo thật, hnay xui quá.

banh với chả bóng, thua trắng 4 trái ko gỡ, Arsenal đang đỉnh cao phong độ mà bị thằng kia bóp mũi dễ thế

Tottenham lừng chừng ko bay vô thì nó nổ ầm ầm, tự tin với thằng Arsenal thì nó tịt, bà mịa nó

banh với chả bóng, thua trắng 4 trái ko gỡ, Arsenal đang đỉnh cao phong độ mà bị thằng kia bóp mũi dễ thế

Tottenham lừng chừng ko bay vô thì nó nổ ầm ầm, tự tin với thằng Arsenal thì nó tịt, bà mịa nó
chết cùng bác này

*** bóng là thế mà các bác, chơi thẳng mặt khó ăn lắm, chỉ có chơi đường ngách thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week