Status
Not open for further replies.
Sao dọa ak ??? Đây chả thèm bán tip nhưng cũng chẳng sợ cậu dọa đâu. Có giỏi thì ban đi, Đây ghét nhất mấy thằng bán tip nhé, có thì nói có không thì nói không chứ đừng có đi mà đe dọa vu khống người khác
Mình ko dọa làm gì cho mệt, nếu ghét bán tip thì đừng chơi trò câu mem ra yahoo share tip. Nếu có lòng share thì post lên mắc mớ gì câu kéo? Mình cũng chưa nói đích danh bạn bán tip mà đã nhảy đổng lên rồi. Phòng lửa hơn tránh lửa. Cứ add bạn vào list theo dõi đã rồi tính tiếp. Chúc vui.

Last edited:
Mình ko dọa làm gì cho mệt, nếu ghét bán tip thì đừng chơi trò câu mem ra yahoo share tip. Nếu có lòng share thì post lên mắc mớ gì câu kéo? Mình cũng chưa nói đích danh bạn bán tip mà đã nhảy đổng lên rồi. Phòng lửa hơn tránh lửa. Cứ add bạn vào list theo dõi đã rồi tính tiếp. Chúc vui.
Trước giờ mình vẫn làm thế thôi, không làm gì sai thì chả sợ ai cả. Cậu theo dõi thì cứ theo chả sợ gì, có cần lấy sdt hay địa chỉ nhà luôn không ???

Theo thì theo không theo đừng nói lời cay đắng :cool::cool::cool:
PS:
Không phải thế giới này ai cũng là kẻ xấu cả đâu nên đừng nghĩ mình hơn người khác. Có thể hôm nay bạn được người ta coi trọng nhưng khi tay trắng thì chẳng là già đâu. ;););)

Trước giờ mình vẫn làm thế thôi, không làm gì sai thì chả sợ ai cả. Cậu theo dõi thì cứ theo chả sợ gì, có cần lấy sdt hay địa chỉ nhà luôn không ???
Đúng rồi bạn, ko làm gì sai ko việc gì phải sợ. Cứ share kèo cho ae newbie theo đều là dc. Chứ đừng như nguoinhen, nongthanhhoa, gachienmam, spiderman, thanhbet ;)

Đúng rồi bạn, ko làm gì sai ko việc gì phải sợ. Cứ share kèo cho ae newbie theo đều là dc. Chứ đừng như nguoinhen, nongthanhhoa, gachienmam, spiderman, thanhbet ;)
mình sẽ rút kinh nghiệm, cám ơn đã nhắc nhở

Kiếm mì gói nào :D
Russia KHL
http://www.roadbet.com/Images/account/***-open.pngAK Bars Kazan - Amur Khabarovsk
Tuesday, 29 December 11:00 PM

Sân nhà bầy cáo mà bọn xì tin dám chấp sâu thế thì thật là láo, thôi bắt láo luôn

Manchester City -0.75 @2.11 spbb x3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week