Status
Not open for further replies.
Mấy thím đang bét site nào uy tính cho mình xin với . Tạch thằng roadbet rồi win 2k éo cho rút.

chơi road hay POB gì đó thì dù win nhiều cỡ nào khi rút cũng chi lần ra mỗi lần rút 200 thôi rồi trong khi đợi cứ *** nhỏ nhỏ vài $ cho có lệnh là $ về hết

nó bảo sao bác ? bác có ref lung tung ko ?
Nó bảo mình chơi nhiều acc , nó đòi passport . Gửi cho nó rồi, nó bảo ko cho mình chơi nữa. Khoá acc mình, giờ vào lại acc thì mất hết tiền đã win còn đúng số tiền bơm vào thôi. Rút về pm thì pending qua giờ rồi . Sợ nó luôn

Nó bảo mình chơi nhiều acc , nó đòi passport . Gửi cho nó rồi, nó bảo ko cho mình chơi nữa. Khoá acc mình, giờ vào lại acc thì mất hết tiền đã win còn đúng số tiền bơm vào thôi. Rút về pm thì pending qua giờ rồi . Sợ nó luôn
Ông chơi éo gì thắng nhiều thế, chỉ tui đi, thắng chia 2, tui toàn thua nên rút lần $500 cũng không vấn đề

đanhs đại mà win thì ai cũng muốn :D

chơi vn thì có ngày được uống trà miễn phí
thôi vn thì xin kiếu, em sợ mấy ông vn lắm

Chơi nhiều acc mà lại mở cái affiliate thì nó bắt bác xác minh là đúng rồi. Xác minh xong thì thấy các acc của bác trùng lặp thông tin nên nó reset hết nên còn tiền gốc là chuẩn đấy. Chờ tiền về thôi. :)
Em chơi thằng này -> Odds kiểu châu âu, ăn ít tí nhưng an toàn tính mạng :)!

Last edited:
Chơi nhiều acc mà lại mở cái affiliate thì nó bắt bác xác minh là đúng rồi. Xác minh xong thì thấy các acc của bác trùng lặp thông tin nên nó reset hết nên còn tiền gốc là chuẩn đấy. Chờ tiền về thôi. :)
Em chơi thằng này -> Odds kiểu châu âu, ăn ít tí nhưng an toàn tính mạng :)!
Nó xoá acc luôn chứ chờ tiền gì . Nó chỉ trả lại gốc còn lãi thì nó ko trả . Giờ acc hết vào được rồi . Túm lại là nó bố láo ko muốn trả tiền.

Nó xoá acc luôn chứ chờ tiền gì . Nó chỉ trả lại gốc còn lãi thì nó ko trả . Giờ acc hết vào được rồi . Túm lại là nó bố láo ko muốn trả tiền.

Xin lỗi - Đời quá đen!:(

Làm tí Roland Garros chơi nào anh em!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,674
174,958
Latest member
hieuhm

Most viewed of week