Status
Not open for further replies.
cho e tự sướng 1 tí. lâu rồi mới ăn 1 dây như vậy
1 màu xanh xanh chấm thêm vàng vàng :p

Barca đá ổn định thật, tối wa ae nào nằm kèo barca thì lụm tiền nhé, chúc mừng :)
Gặp bacelona với real thì cứ hiệp 1 over 1.5 goal mà quất :)

Khuấy động đêm nay nào, mấy thánh chết hết rồi ah :)

Egypt Division 1 (Ai Cập)
Ithad Al Shortah - EL Masry

Hòa :)

tối c1 thôi :D

tối nay có kèo nào không các bác :D wolfsburg, cardiff, real, kết hợp làm cái kèo xiên chắc được nhỉ :D

Mọi người ơi mình mới đăng ký 188bet thì nó gọi lại ngay cho mình bằng đầu số nước ngoài +86 nhưng mà mình bận việc nên không nghe máy đc, mình từ chối cuộc gọi thì không biết có sao không nhỉ. Mình mới nhập môn, định nạp tiền vào để *** mà cứ áy náy chuyện đó, sợ nó gọi để verify mà mình không nghe giờ mình nạp tiền *** xong nó baned thì khổ:(

Mọi người ơi mình mới đăng ký 188bet thì nó gọi lại ngay cho mình bằng đầu số nước ngoài +86 nhưng mà mình bận việc nên không nghe máy đc, mình từ chối cuộc gọi thì không biết có sao không nhỉ. Mình mới nhập môn, định nạp tiền vào để *** mà cứ áy náy chuyện đó, sợ nó gọi để verify mà mình không nghe giờ mình nạp tiền *** xong nó baned thì khổ:(
không sao đâu, nó gọi để hướng dẫn nạp tiền ấy mà :D

bạn ơi ở đó làm gì rút tiền toàn nửa ngày, có khi cả mấy ngày mới về được tài khoản
qua đây chơi w88vn.com gửi tiền 5 phút rút 15 phút là về tài khoản nhé
đăng ký bây giờ đi
tham khảo thêm :)
https://mmo4me.com/threads/tang-50k-mien-phi-va-co-hoi-nhan-4-trieu-dong.282014/

https://mmo4me.com/threads/chu-nhat-poker-giai-thuong-cam-ket-20-000.282048/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week