Status
Not open for further replies.
hôm nay minh win kèo quang nam-hoang anh gia lai
nhung rut tien no bao
To withdraw you must satisfy the bonus conditions là sao cậu,làm thế nào để rút
Để thỏa mãn điều kiện rút tiền thì cậu phải đặt kèo như sau, mình ví dụ nhé: ví dụ cậu nạp 10$ cậu sẽ được bonus 10$ = 20$. cậu sẽ phải cược ít nhất là 3 kèo dạng kèo xiên. Mỗi kèo xiên không dưới 3 trận và phải có ít nhất 1 kèo với odd 1.40 trở lên nhưng ko bao gồm kèo Handicap với kèo Tổng số. và phải đặt x3 số tiền mình nạp vào. Ví dụ
Kèo 1: 10$ với 3 trận tỷ lệ 1.24 x 1.30 x 1.45
Kèo 2: 10$ còn lại với 4 trận tỷ lệ các trận theo thứ tự 1.15 x 1.89 x 1.92 x 1.23

Nếu cậu thắng 1 trong 2 kèo hoặc thắng cả 2 kèo thì cậu chỉ cần *** 10$ nữa cũng với kèo xiên là được
còn nếu 2 kèo trên thua thì khuyến mãi dừng lại.

bác @putin168 có kèo nào ngon k? e theo kiếm cốc cf với :D
kèo thanh hóa với becamex post hồi chiều rồi đó :D

https://mmo4me.com/threads/tang-100-cho-lan-nap-dau-tien.308293/

:eek: s sáng with vẫn đc, mà giờ with thêm ít nữa nó toàn k chấp nhận ta. nhập mã gửi về đt vô nó vẫn k cho with. 'bạn phải điền đầy đủ thông tin trong mẫu đơn đăng kí' là sao ta

:eek: s sáng with vẫn đc, mà giờ with thêm ít nữa nó toàn k chấp nhận ta. nhập mã gửi về đt vô nó vẫn k cho with. 'bạn phải điền đầy đủ thông tin trong mẫu đơn đăng kí' là sao ta
điền mấy cái thông tin họ tên mail các kiểu con đà điểu đi là được

mà lần sau có rút thì ngày rút 1 lần thôi nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week