Status
Not open for further replies.
Không tìm thấy máy chủ........................
tải phần mềm về mà chơi, có thể vào trực tiếp trang 1xbet.com rồi tải về máy tính xong copy vào điẹn thoại mở lên cài đặt bình thường, hoặc cài đặt dropbox trên máy tính xong cài ứng dụng của nó trên điện thoại xong mở dropbox trên điện thoại rồi mở cái phần mềm đó lên cài bình thường, ưu điểm của phần mềm là tìm kèo nhanh hơn trên máy tính

FT: 3-2 win luôn :cool:

hết vốn theo đúng mỗi kèo monaco =)) tiếc vồn , hôm nay phát huy tiếp nhá bác :v , mà bác lựa ít kèo trong tip ra như 5 kèo này ấy . chứ đưa cả 1 tràng tip ko đủ vốn theo hết :v lại chả biết trận nào chắc ăn :v

hết vốn theo đúng mỗi kèo monaco =)) tiếc vồn , hôm nay phát huy tiếp nhá bác :v , mà bác lựa ít kèo trong tip ra như 5 kèo này ấy . chứ đưa cả 1 tràng tip ko đủ vốn theo hết :v lại chả biết trận nào chắc ăn :v
:D:D:D

mấy bác cho mình hỏi loại kèo handicap này ( kèo mình khoanh đỏ ák )
của dưới đang dẫn trước 1 bàn , mình chọn kèo trên chấp handicap - 1.5 , dậy nếu đội cửa trên đâm 2 trái thì mình thằng đủ tiền phải không ? hay phải đâm 3 trái mới về đủ tiền ?

mấy bác cho mình hỏi loại kèo handicap này ( kèo mình khoanh đỏ ák )
của dưới đang dẫn trước 1 bàn , mình chọn kèo trên chấp handicap - 1.5 , dậy nếu đội cửa trên đâm 2 trái thì mình thằng đủ tiền phải không ? hay phải đâm 3 trái mới về đủ tiền ?

Cái bác là chơi running, đâm 2 trái là ăn rồi :D chỉ có bóng rổ mới tính từ 0-0 thôi ^^ còn bóng đá ko tính bàn thắng trước thời điểm cược

khi nào có kèo tối nay bác ơi . mà tối bác *** live à @@ . tại tưởng bác ko *** nên ko lên xem . ai ngờ lên bác set 5 kèo win full :((

cái này thấy nạp card đt vào chơi mất bao nhiêu % phí vậy mọi người
tính theo tỷ giá $ ngân hàng :cool:

khi nào có kèo tối nay bác ơi . mà tối bác *** live à @@ . tại tưởng bác ko *** nên ko lên xem . ai ngờ lên bác set 5 kèo win full :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week