Status
Not open for further replies.

Đôi khi có những điều tưởng chừng như không thể :D chúc mừng các em U19 Việt Nam

AFC U19 Championship
Bahrain U19 - Vietnam U19 23.10.2016 | 23:00
W2 3.98 win
Result: 0:1 (0:0, 0:1)
Time of processing: 24.10.2016 (01:11)
Video:

xxx USD 3.98 xxx USD

mấy bác cho mình hỏi lại kèo handicap này 1 chút xíu nha , sao có người nói có , có người nói không là sao ? mình mới tham gia nên k pk nhiều lắm .
về kèo handicap , cửa dướ đang dẫn trước 1 trái , mình bắt handicap 0 cửa trên , dậy của trên phải ghi 2 trái mới thắng hay chỉ cần ghi 1 trái là thằng rồi ?

mấy bác cho mình hỏi lại kèo handicap này 1 chút xíu nha , sao có người nói có , có người nói không là sao ? mình mới tham gia nên k pk nhiều lắm .
về kèo handicap , cửa dướ đang dẫn trước 1 trái , mình bắt handicap 0 cửa trên , dậy của trên phải ghi 2 trái mới thắng hay chỉ cần ghi 1 trái là thằng rồi ?
2 bàn nó mới ăn nhé, như thế này là coi như 1 bàn nó được chấp đã được tính rồi

tùy theo trang nào, đối với trang này thì phải ghi 2 trái mới thắng

tùy theo trang nào, đối với trang này thì phải ghi 2 trái mới thắng
chính xác là với trang này nó như vậy :D

Tip ngày 24/10/2016 (+6h nếu tính theo giờ VN) cách đọc tip xem ở đầu topic này

nạp tiền = thẻ caard visa và điện thoại đều lỗi ko nạp được ai bị ko tư vấn với
mua PM với Z mà nạp

mấy bác cho mình hỏi về kèo running này , cửa dưới đang dẫn trước 1 bàn , mình bắt asia handicap cửa trên + 3/4 , dậy nếu cửa dưới đâm 1 trái nữa thì mình thua nữa tiền phải không ?

mấy bác cho mình hỏi về kèo running này , cửa dưới đang dẫn trước 1 bàn , mình bắt asia handicap cửa trên + 3/4 , dậy nếu cửa dưới đâm 1 trái nữa thì mình thua nữa tiền phải không ?
như thế này là cửa trên đang dẫn chứ. nếu đâm thêm nhát nữa là thua đủ, còn dẫn 1 bàn thì thua nửa tiền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week