Ask Cùng nhau giao thông Droid4x!

ủa tưởng imei change đơn giản mà nhỉ...dùng tapjoy check ra imei vs id khác nhau là đã đạt yêu cầu chưa hả thớt?:D. Chỉ có điều là thằng này hình như bị lỗi, cài uento cho máy k có card rời thì chịu k thể mở đc, còn máy có card rời thì lại mở ngon :mad:
chuẩn là bạn phải reboot lại roid4x. mở tapjoy check bằng 3 lần. lần 1 tapjoy cài sẵn trên droid4x, lần 2 install bằng file apk, lần 3 down từ CHPlay. nếu cho kết quả thì bạn đã thành công. còn uento bạn cài bản cũ 1.3 là chạy đc

chuẩn là bạn phải reboot lại roid4x. mở tapjoy check bằng 3 lần. lần 1 tapjoy cài sẵn trên droid4x, lần 2 install bằng file apk, lần 3 down từ CHPlay. nếu cho kết quả thì bạn đã thành công. còn uento bạn cài bản cũ 1.3 là chạy đc
Làm như bác bảo rồi, cho kết quả giống nhau nè bác, đã thành công chưa nhỉ?:D em cài uento bản 1.2 còn k đc nè. Bác inbox e bản 1.3 e thử đc k :D Với cả cài máy ở nhà thì mở đc Uento, nhưng mở lên nó chửi ngay vào mặt là "bọn tao biết mày đang dùng chương trình đổi Imei, dm mày có tắt ngay không" =))

Last edited:
antutu-benmark-png.50993

công nhận mượt thiệt :confused::confused::confused:

Attachments

• antutu benmark.PNG
    antutu benmark.PNG
    139.9 KB · Views: 424
Làm như bác bảo rồi, cho kết quả giống nhau nè bác, đã thành công chưa nhỉ?:D em cài uento bản 1.2 còn k đc nè. Bác inbox e bản 1.3 e thử đc k :D Với cả cài máy ở nhà thì mở đc Uento, nhưng mở lên nó chửi ngay vào mặt là "bọn tao biết mày đang dùng chương trình đổi Imei, dm mày có tắt ngay không" =))
bác ơi cho em xin cái yahoo giao thông nào :*

change đc cái model là cả 1 vấn đề á :p

share đc ko bạn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week