Analysis Cùng nhau kiếm tiền với thằng AW surveys ref back 100%

quangky11

Hero
Reactions
335
MR
0.036
Như các bạn đã biết thằng này giờ nó không cho thêm off để làm chỉ còn kiếm tiền từ ref mới thôi 10% từ ref mới nên mình tạo topic này để anh em mình rút tiền của thằng này lại anh em vào ủng hộ mình mình sẻ send tiền ngay khi đủ minpay

Mượn bài viết của upline mình MMNAW
Đăng Ký
Review tức là viết cảm nhận của các bác về web đó , đóng góp ý kiến về nó thôi , không phức tạp lắm nhưng viết đàng hoàng , viết bằng tiếng Anh , tuyệt đối không copy rồi paste hay review nhiều trang web cùng 1 nội dung ,và dài ít nhất 2 dòng .

Clip hướng dẫn :http://www.youtube.com/watch?v=2zXw_wyQ_CA

Mỗi bài review bạn sẽ được 0.3$ , ngày đầu tiên sẽ cho các bác review 9 web ( 9 web này thường liên quan đến AWsurveys ) , được 2.7$ , các ngày sau sẽ random từ 4-10 web vào các thời điểm khác nhau , khi hết lượt review thì sẽ ko hiện lên nữa .

Các bạn cũng có thể invite friends để tăng thêm thu nhập của mình , khi bạn của bạn đăng kí bạn sẽ không được tiền , nhưng bạn của bạn làm 1 review đc 0.3$ thì bạn sẽ được 0.03$ , invite tầm 10 người thì mỗi ngày bạn có thể kiếm đc 3-4$ mỗi ngày rồi .

AWsurvey sẽ thanh toán vào thứ 2 và thứ 5 mỗi tuần qua paypal , đây là bằng chứng mà upline mới nhận được nè
attachment.php

Thêm 2 hình từ 1 blogger nước ngoài , AclamInc là công ty mẹ của AWsurveys , do Adam Seebeck đứng đầu , ai không biết google ông này nha :

Đây là link đăng kí

Lưu ý là viết cho có vẻ review về web của nó nha các bác , viết tào lao hay đại loại thế lúc thanh toán nó kiểm tra lại là không nhận được tiền đâu đấy
Yahoo : quangthach_lv3

Last edited by a moderator:
Mơ mộng hoài kiếm 2 tháng mà k ăn $ ref đó thớt có $ mà rút đó :D

đệch đâu ra cái proof z mình chơi thằng này năm trước có pay dc mẹ đâu,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac