Matrix Cũng Nhau Vote Để Cứu Zeek Nào!!!!

Status
Not open for further replies.
hi... thì tui đọc được bài viết nói về mô hình làm việc và chia lợi nhuận của zeek nên post lên cho anh em xem thế nào thì bị ném đá quá... đã vậy hôm nay nó còn bị điều tra... rồi mấy bác kia còn bênh vực nó quá... + 10$ nữa... nên hơi bức xúc tí đó mà... :)) :)) :))

cái bài đấy của bạn nó có từ 1 2 năm trước rồi bạn ạ. bạn k biết j thì trật tự coi. zeek nó còn hệ thống aff lớn trục trặc từ hệ thống đấu giá. chứ có ai kiện cái vớ vẩn đấy làm j hả bạn. phí 10$ nó to quá bạn nhỉ zeek nó phải ăn của bạn 10$ để nó sống cơ đấy.
người ta bênh vực vì người ta được nó trao cơ hội. họ thu nhập hàng nghìn $ từ nó. chứ k phải cái kiểu tính toán được 10$ mất 10$ của bạn hay bài j j đấy đâu

Last edited by a moderator:
Nếu mình k lầm thì bạn chưa chơi zeek đúng k?
Nếu bạn chơi rồi thì sẽ thấy nó (cái topic kia) hoàn toàn nhảm nhí!
Vì những con số tay admin kia đưa ra là bịa đặt....
Còn nếu mô hình của nó sai thì ngay từ đầu đã k dc duyệt kinh doanh..........
Không đùa được với luật mỹ đâu.
Đây chỉ là do vài cá nhân kiện cáo khi tham gia đấu giá.
Mình nghĩ khả năng xấu nhất là điểu chỉnh lại đôi chút và Zeek bị nộp phạt.

Còn ai tham gia Zeek đều được lợi.Cái này ai cũng biết & ai cũng hiểu!

tớ có đọc 1 số bài viết ở nước ngoài, 1 số người họ fund tiền mua bid, mà lại không nhận được bid trong acc. Support thì ít onl thế là họ không nhận được cái họ cần, thế là đâm đơn kiện thôi.

con 8k7 vote nữa mới đủ :binhsua19: ae vào vote mạnh nào

mới có mấy phút mà cả trăm lượt vote .... kiểu này khoảng 9 10 h tối nay sẽ đủ thôi các bạn !

Last edited by a moderator:
hi... thì tui đọc được bài viết nói về mô hình làm việc và chia lợi nhuận của zeek nên post lên cho anh em xem thế nào thì bị ném đá quá... đã vậy hôm nay nó còn bị điều tra... rồi mấy bác kia còn bênh vực nó quá... + 10$ nữa... nên hơi bức xúc tí đó mà... :)) :)) :))

bác này chắc chắn là chưa rút dc $ nào từ zeek lại bị mất $ nên tức tối như vậy,:)), có chơi có chịu, ko chịu thì đừng có chơi

tớ có đọc 1 số bài viết ở nước ngoài, 1 số người họ fund tiền mua bid, mà lại không nhận được bid trong acc. Support thì ít onl thế là họ không nhận được cái họ cần, thế là đâm đơn kiện thôi.

Lỗi thì ở đâu cũng có.
Quan trọng là giải quyết xong là ok.
Nhưng có một điểm hiện tại mình k hài lòng về Zeek đó là support lấy lại acc bị hack khó hơn lên giời!

àk nhân tiện bác hiếu cho hỏi cách vào facebook mà không bị chặn : M140: em vào mà hôm được hôm không : M020:

lần này zeek bị kiện theo phỏng đoán của mình là ở trang đấu giá zeekler.
Người dân US bỏ tiền để đấu giá mong thắng những sản phẩm ở đó với giá rẻ hơn. Nhưng thực tế không phải ai cũng có thể thắng với giá như vậy nên có kiện cáo.(thoengu kiến thì vậy)
Nhiều trang đấu giá từng bị kiện như vậy rồi.
Không kiên quan gì đến zeekrewards nên cái bài viết được nói đến là sai lầm :)

àk nhân tiện bác hiếu cho hỏi cách vào facebook mà không bị chặn : M140: em vào mà hôm được hôm không : M020:

VNPT vẫn bị chặn -->hotpotshield
Vịtteo 3G vào tẹt........

Nói chung công ty nào đó thì cũng ko hoàn toàn đúng hết !!!! Vì tất cả vì lợi nhuận và hợp pháp !!! Có thể zeek nó lách luật !!! Nhưng mình nghĩ với mô hình này thì zeek sẽ an toàn !!! Có chăng chỉ là thay đổi 1 ít thôi !!! Còn ví dụ như nó die thì tiền của chúng ta đầu tư cũng ko mất đâu mà lo !!! Mấy bác cứ lo xa !!!

cay cú hay không thì hiện thực là thế rồi
;))

ZEEK DIE thì ông ông tham gia cái này này ngon hơn đó

http://mmo4me.com/showthread.php?71159-De-tiet-kiem-thoi-gian-va-tien-bac-hay-su-dung-he-thong-giao-dich-tu-dong-Zulutrade_TU-DONG-GIAO-DICH-NGOAI-TE_LAM-GIAU-TU-NGOAI-TE-TAI-SAO-K

còn hơn ngồi cầu trời cầu may kiểu này ;))

Thanks.
Cũng tính ngâm 4Rex lâu rồi mà chưa có time.
Có gì sau này nhờ bro chỉ giáo nha!

Cái site vote kia !!! Thì toàn thế giới vote chứ có phải VN ko đâu ----------> Vài tiếng nữa là đủ 10k vote

lần này zeek bị kiện theo phỏng đoán của mình là ở trang đấu giá zeekler.
Người dân US bỏ tiền để đấu giá mong thắng những sản phẩm ở đó với giá rẻ hơn. Nhưng thực tế không phải ai cũng có thể thắng với giá như vậy nên có kiện cáo.(thoengu kiến thì vậy)
Nhiều trang đấu giá từng bị kiện như vậy rồi.
Không kiên quan gì đến zeekrewards nên cái bài viết được nói đến là sai lầm :)

Muốn được sp rẻ hơn thì phải đấu giá có chiến thuật và thêm chút may mắn.
Nó đâu có nói bán giá rẻ hơn đâu mà kiện,kiện nó nó kiến ngược lại cho thì vỡ mồm......

Đã nói đấu giá mua hàng giá rẻ thì chấp nhận bạn ơi !!! Chứ ko thì đi ra ngoài mua luôn cho nó lành đi !!! Người ta cần gì phải đấu giá !!!
mà 1 mặt hàng đấu giá zeek ăn cũng gớm !!! Nhưng đó là kinh doanh !! nó ăn tầm vài trăm $ cho đến vài chục K cho 1 mặt hàng đấu giá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week