Help Cùng thảo luận các tool change imei, device các bác đang dùng

giaucmnroi1

Senior
Reactions
62
MR
0.000
em lập topic này để các bác đã dùng qua các loại tool change imei , device như Xchange , Akchange, tinsoft .....
cùng thảo luận để giúp nhau cùng kiếm ngoại tệ về làm giàu đất nước
mong các bạn chia sẻ nhiệt tình :D cám ơn các bác đóng góp ý kiến

Đang dùng tinsoft. Chỉ tính riêng off android thì 1 ngày ~3-400$. Nói chung là lead liên tục nếu biết 1 số mẹo (No cheat) :D

Đang dùng tinsoft. Chỉ tính riêng off android thì 1 ngày ~3-400$. Nói chung là lead liên tục nếu biết 1 số mẹo (No cheat) :D
Vãi thánh ko cheat mà "Đang dùng tinsoft" :D mình ko dùng tinsoft ngày vẫn xxx$ Còn khi submit disc android wap lên tới xxxx$ o_O

còn em newbie chưa có điều kiện dùng mấy tool trên :( chỉ dùng hàng free BS Twe :( nhưng hình như hàng free nên imei và device ko đc chuẩn lắm
có lúc lead đc có lúc ko :( chán chắc phải đầu tư thật

còn em newbie chưa có điều kiện dùng mấy tool trên :( chỉ dùng hàng free BS Twe :( nhưng hình như hàng free nên imei và device ko đc chuẩn lắm
tool thuê cũng có khác đâu imei muốn chuẩn thì 500k/1 tháng

cũng có dùng tool change, nhưng ko có trong danh sách trên :rolleyes:

change kết hợp rr 75kb :p

mà giờ đang làm nghề khác, cũng ko dùng đến nữa :D

xxxx$ có là gì :rolleyes:

cũng có dùng tool change, nhưng ko có trong danh sách trên :rolleyes:

change kết hợp rr 75kb :p

mà giờ đang làm nghề khác, cũng ko dùng đến nữa :D

xxxx$ có là gì :rolleyes:

bác cho em ý kiến với 3 tool trên với hic e đang băn khoăn chưa biết đầu tư dùng tool gì :(
mà bác chiếu cố dậy ol 1 hum đc ko bác , em ở tận hải phòng muốn phi vào nam học bác quá mà ko có đk :(

:))) bac nay cmt buon cuoi vai :)) o hp ha :))

bác cho em ý kiến với 3 tool trên với hic e đang băn khoăn chưa biết đầu tư dùng tool gì :(
mà bác chiếu cố dậy ol 1 hum đc ko bác , em ở tận hải phòng muốn phi vào nam học bác quá mà ko có đk :(
chơi với NET thì xài TS, chơi app trên google play thì chơi X hoặc AK ( AK là crack thằng X nên rẻ hơn - muốn xài hàng mới thì mua X )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week