Help cùng thảo luận về làm offer không cheat

kingkeny

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
thế mày tin là nhiều người làm op ko cheat ko? hay đầu óc mày chỉ biết mấy người cheat thôi, kiểu như ếch ngồi đáy giếng chẳng biết caisd đếch gì:D
may đưa ra dẫn chứng giùm tao cái. ở mmo4me này thằng nào làm off bằng traffic thức nói giùm tao cái. tre trâu. còn ếch hay ko thì đưa hình thu nhập tháng này lên đây xem thằng nào hơn thằng nào nhé. thằng nào thua, mất 100usd . thích thì chiến nhé!!!!!!

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
phán 1 câu nhé :( bạn nói thì nói những ng đã cheat rồi thì chẳng bỏ đc đâu, họ cheat đc thì họ đánh nhanh rút gọn ăn liều đc ăn cả ngã về ko, với lại họ cũng chẳng ngại off nát, với lại nát cũng nát đối với ai và trình ntn thôi, còn nhìu ng mình thấy họ vẫn ăn đều đều dù thiên hạ cứ la lên là nát :(

phán 1 câu nhé :( bạn nói thì nói những ng đã cheat rồi thì chẳng bỏ đc đâu, họ cheat đc thì họ đánh nhanh rút gọn ăn liều đc ăn cả ngã về ko, với lại họ cũng chẳng ngại off nát, với lại nát cũng nát đối với ai và trình ntn thôi, còn nhìu ng mình thấy họ vẫn ăn đều đều dù thiên hạ cứ la lên là nát :(
bác này nói wa chuẩn. nát với thằng ko bjk thì nó nghĩ là nát. thằng bik thì ko có j nát cả. vẫn cứ pay đêu deu đủ ăn,

langtu0nline

Hero
Verified
Reactions
281
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com

chipkhan

Junior
Reactions
53
MR
0.085
Mình cũng thấy 1 số admin chơi traffic thực nhưng mà chắc profit chỉ đủ trả tiền host cho bọn shiftcode thôi.Đến bọn nước ngoài chúng nó chiến traffic thực còn phải đóng site rao bán ầm ầm.Cheat là muôn thủa với vn rồi

RaDi

Banned
Reactions
39
MR
0.000
may đưa ra dẫn chứng giùm tao cái. ở mmo4me này thằng nào làm off bằng traffic thức nói giùm tao cái. tre trâu. còn ếch hay ko thì đưa hình thu nhập tháng này lên đây xem thằng nào hơn thằng nào nhé. thằng nào thua, mất 100usd . thích thì chiến nhé!!!!!!
Vì những suy nghĩ thế này nên h các nét tránh vn như tránh hủi :)
Mình cũng thấy 1 số admin chơi traffic thực nhưng mà chắc profit chỉ đủ trả tiền host cho bọn shiftcode thôi.Đến bọn nước ngoài chúng nó chiến traffic thực còn phải đóng site rao bán ầm ầm.Cheat là muôn thủa với vn rồi
Đấy là c chỉ gói gọn trong GPT thôi c ạ ngoài GPT còn nhiều cách để kiếm $ từ CPA

boyngheo17

Junior
Reactions
11
MR
0.006
làm bằng trafic thực được đồng nào ăn chắc đồng đấy, không lo bị trừ hay j cả
mình cũng tập tọe theo con đường này
những người làm = traffic thực không ít đâu ( mình chắc chắn đấy)

Exchange2014

Banned
Reactions
40
MR
0.000
đã dốt lại ko chịu tiếp thu, máy biết off trong mấy site ptc ko? nó chiến = traffic gì đấy? traffic thực có cả 1 nhóm, mà nó cũng ko ở 4rum này, thôi mày *** biết gì, tao ko nói nữa:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week