Tutorial Cùng thử nghiệm cák mới: Kiếm 1->5$ từ 3h chìu đến 9h tối, linkbucks (part 2)

Status
Not open for further replies.
ko nên chơi với hitleap + link nhé, ko ăn thua đâu, cái này mình thử lâu rùi, proxies tốt thì chắc dc

@consoled Delivered và Attempts là gì vậy ? thấy nó nhiều hơn cả Uniques mà cái số proxies đếm đc trong link thì ~ bao nhiêu là dễ bị ban nhỉ :D

mình có tài khoản linkbucks chơi với hitleap thì bị thông báo limit, sao vài ngày thì tài khoản này hình như là bình thường trở lại giờ ko biết có nên chơi với hitleap nữa ko?

mình có tài khoản linkbucks chơi với hitleap thì bị thông báo limit, sao vài ngày thì tài khoản này hình như là bình thường trở lại giờ ko biết có nên chơi với hitleap nữa ko?
Giống mình nè :D. Mà h ko chơi nó nữa.

Ai muốn mua tool chạy bằng SSH thì pm mình nha
Today's Earnings:$1.3260

ĐÃ TÌM THÊM CÁCH MỚI ÁP DỤNG CHO TẤT CẢ MỌI HÌNH THỨC CHƠI, HIỆN ĐANG TEST VÀ THẤY RẤT ỔN, SẼ SHARE TRONG VÀI BỮA NỮA. CHỈ CÓ 47 CLICK LÀ ĂN GẦN 0,25. CÔNG VIỆC CHỈ CHỊU KHÓ MÀ THÔI.

ĐÃ TÌM THÊM CÁCH MỚI ÁP DỤNG CHO TẤT CẢ MỌI HÌNH THỨC CHƠI, HIỆN ĐANG TEST VÀ THẤY RẤT ỔN, SẼ SHARE TRONG VÀI BỮA NỮA. CHỈ CÓ 47 CLICK LÀ ĂN GẦN 0,25. CÔNG VIỆC CHỈ CHỊU KHÓ MÀ THÔI.

Good luck !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week