Cuộc đời em bê đê

TheLastName

Banned
Reactions
85
MR
0.000
Nghe xong bài này mình hết ghét mấy người 50/50
Đó giờ ghét mấy người như thế lắm .
Thấy bài hay thì thks cho mình phát nhé
[video=youtube;9KIx9SyULEs]http://www.youtube.com/watch?v=9KIx9SyULEs&feature=related[/video]

Cho mình xin nói thêm vài câu .
Yêu cầu các bạn khi xem clip , mình muốn các bạn đánh giá về cách Ăn nói và Lời bài hát của bài này .
Mình không muốn các bạn đánh giá bề ngoài của người trong clip nhé .
Cám ơn .

" không ai được quyền lựa chọn giới tính khi mình sinh ra nhưng mình có quyền lựa chọn cách sống với giới tính mình đang có "

đố các bạn đây là câu nói kinh điển trong bộ phim nào hehe

Mạng cùi chưa load nổi xem.

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

" không ai được quyền lựa chọn giới tính khi mình sinh ra nhưng mình có quyền lựa chọn cách sống với giới tính mình đang có "

Hot boy nổi loạn :binhsua101: xem phim này 3 lần rồi hehe

Câu này hay , mình không biết trong phim nào .
Nhưng ý nghĩa đấy bạn

Bài này mấy hội chợ nghe tụi BD hát hoài. Mà mẹ ca sĩ này điệu vãi :m013:
Nhắc đến mấy thằng 50/50 hát ở hội chợ .
Có chơi Lô tô nữa ;;) .
Mấy thằng này đểu lắm cậu à , .. :) Có đợt đang lội bộ đi mua bánh mì với đám bạn .
Nó mặc đồ con gái , tóc dài .. chạy PCX .
Nói chung nhìn thì chỉ có gương mặt là giống đàn ông thôi .
Còn lại là y như con gái ..
Lại rủ tụi mình đi chơi với nó mới chết :)) .
Còn khen tụi mình đẹp trai nữa chứ , vãi thật chứ.
Mà thg 50/50 này nó cáo , mà gặp cáo già :) .
Nói vậy thôi , ..Gay hoặc Lessvian mình chỉ ghét loại này .
Chỉ thích những người 50/50 ở chỗ là có tấm lòng , chứ không thích hành động :) .

Chít rồi mình kết bài này oì, nãy h nghe đi nghe lại 5 lần. Không lẽ....:binhsua75:

Cả trăm lần này cậu .
Đâu nhất thiết nghe nhiều là giống bê đê .
Như mình này , trắng như bột ( chả hiểu sao nữa , đi chơi giữ lắm .. đi tới nhà sợ lun mà vẫn trắng ) .. và không thích chơi những trò như Đá Banh , Chạy rượt .. nói chung các trò bạo lực là mình ít tham gia .
Mình bị bọn bạn chửi mình giống Bê đê hoài chứ gì .. Hi.
quan trọng bên trong của cậu thôi :)

ax tên BÍCH LỰU MỚI CHỊU À

pede bị ghét là do ho dẹo ghê lắm, mình đến phòng GYM tập thấy pede nó ong a ong ẹo làm mọi người thấy khó chịu và không ưa là như vậy. mong mấy ai pede thì đi đứng đàng hoàng như bao người khác đi không ai ghét cả chỉ tại gì dẹo và ong a ọng ẹo nên mới bị ghét, pede co hành động lạ lùng lắm...

Cả trăm lần này cậu .
Đâu nhất thiết nghe nhiều là giống bê đê .
Như mình này , trắng như bột ( chả hiểu sao nữa , đi chơi giữ lắm .. đi tới nhà sợ lun mà vẫn trắng ) .. và không thích chơi những trò như Đá Banh , Chạy rượt .. nói chung các trò bạo lực là mình ít tham gia .
Mình bị bọn bạn chửi mình giống Bê đê hoài chứ gì .. Hi.
quan trọng bên trong của cậu thôi :)
CŨNG tội nghiệp cho họ thiệt.
đúng là mình không ở hoàn cảnh của họ nên không biết họ nghĩ gì.có người thì mê đàn ông.-cũng có người mê đàn bà.(nếu họ có cơ thể đàn ông mà tính tình đàn bà thì họ sẽ yêu đàn ông.còn có người cơ thể đàn bà mà tính tình đàn ông ấy là họ mê đàn bà.)vậy thôi!như bà trên kia tôi nghĩ là hàng đàn ông mà tính tình đàn bà .
còn bạn chủ thớt có nói là con trai mà không thích đá bóng .không tham gia các trò bạo lực thì hơi yếu đuối đó.mà có nhiều loại con trai không thích nhậu nhẹt cũng nghi lắm đó.bạn nên xem lại mình có vấn đề gì không?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back