cuộc gọi từ 0060376638500

maiyememcope

Senior
Reactions
198
MR
0.132
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Mình không biết số này của ai hết
Nó gọi nói toàn tiếng anh chả hiểu gì hết cả nó cứ lặp đi lặp lại cái quái gì ấy:mình nói là không hiểu và nói được tiến anh , bạn vui lòng nới viết việt được không sau đó mình cúp máy

Paypal gọi đó :p:p:p

Upvote 0
cho hỏi thế này thì cập nhật phone ở đâu

Upvote 0
nhưng mình đã add số phone vô đâu cậu
Sao nó biết được nhỉ
Acc đang dính 1 tranh chấp kìa, PP gọi để xác minh trước khi giải quyết đó.... cúp máy là mất trắng roài :D:D:D

Upvote 0
Acc đang dính 1 tranh chấp kìa, PP gọi để xác minh trước khi giải quyết đó.... cúp máy là mất trắng roài :D:D:D
cía đệt mợ nó chứ vốn tiếng anh nghèo nàn nên đành bị mất vậy thôi
Mà không biết là có phải của paypal không nữa vì chưa add phone+ chả thấy mục đó đâu hết
cũng chả thấy mục ver phone đâu
cái gì thế này

Upvote 0
cía đệt mợ nó chứ vốn tiếng anh nghèo nàn nên đành bị mất vậy thôi
Mà không biết là có phải của paypal không nữa vì chưa add phone+ chả thấy mục đó đâu hết
cũng chả thấy mục ver phone đâu
cái gì thế này
điền phone ở lúc reg acc đó cậu..trong phần profile ấy.

Upvote 0
nên đi học lại tiếng anh thôi

Upvote 0
điền phone ở lúc reg acc đó cậu..trong phần profile ấy.
cậu nhìn hình đi
nếu của paypal gọi thì sao mình không thấy mục đó vì nó gọi thì nó phải biết số mình chứ

Upvote 0
cậu nhìn hình đi
nếu của paypal gọi thì sao mình không thấy mục đó vì nó gọi thì nó phải biết số mình chứ
Khi đăng ký PP bắt buộc phải có số fone roài nên nó cứ lấy số đó mà gọi cho bạn thui mà....... kiểm tra xem tên nào mở tranh chấp rùi báo scam đê :D

Upvote 0
Upvote 0
Khi đăng ký PP bắt buộc phải có số fone roài nên nó cứ lấy số đó mà gọi cho bạn thui mà....... kiểm tra xem tên nào mở tranh chấp rùi báo scam đê :D
nó bị band acc rồi cậu à
trong mục scame đó mình cũng bị dính( mà có 12$ cũng scame làm mình không đủ tiền up gold PTC
bực quá

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week