Solved Cuộc nói chuyện với MOD người ''Việt'' DATDONGHUN-Mong ae bình luận,sai mình xin sửa

Status
Not open for further replies.

giangvik9x

Senior
Reactions
513
MR
0.000
Tóm lại là MOD @datdonghun canh cáo ko rõ lí do , khi được hỏi thì không giai thích cụ thể để hiểu mà bảo tự đọc RULE.
Và nói chuyện 1 lúc đuối lí thì bảo bắt lỗi linh tinh ( bị mình bắt lỗi lại) xong ko cmt nữa lấy lí do bận.
Vậy là MOD ko rõ ràng, ko giải thích rõ ràng.
Và bạn nào nhìn ngày tham gia để bao NEWBIE thì xin thưa nhé
Các nhà khoa học xưa mất cả ngàn năm chứ không phải 10 năm để phát minh ra 1 định lí, còn chúng ta học bây giờ chỉ trong 1 giờ, thậm chí ít hơn thế, chúng ta là người đi sau, là người tiếp thu, là người học tập nên rút ngắn rất nhiều thời gian là điều bình thường
ĐÀNH Rằng gừng càng già càng cay nhưng ở xã hội này ng nào giỏi, người nào chịu tiếp thu thì có thể đốt cháy giai đoạn là bình thường.

Last edited:
Chủ topic đã vi phạm mod cảnh cáo thì dù gì cũng nên vào xem lại rule trước thay gì ngồi tranh cãi.

@datdonghun cũng nên chú ý đôi lúc nhiệt tình quá cũng ko tốt :D

PS: Không biết sao chứ nhìn vào cái hình chủ topic cứ che che phần trên nhưng có câu " càng giấu càng lộ" cuối cùng cũng đã hiểu nguyên nhân và nhìn vào chắc ai cũng mất thiện cảm nhỉ? ( suy nghĩ trong đầu cũng ko có gì tốt :D)

Lại là Mod. Mod làm sai, comment thì cho ăn point, newbie thì thôi..riết rồi thấy point ở đây chẳng có ý nghĩa gì cả. Nhảm toàn bọn trẻ trâu lên làm mod. Đi ra.

Upvote 0
Với mình BOX PTC là Box dành cho newbie là chủ yếu nên BOX phải thông thoáng để Newbie vào là thấy, gặp là hỏi !

Thế mới nói, MOD forum mình nhiều khi đâu có làm đúng rule đâu, mà thường xử lý theo quyết định cá nhân và như vậy member mới có lí do để kiện cáo.

Các topic closed thường chả ai vào làm gì, và nó cũng tự trôi đi thôi. Và forum giờ cũng chả đông member mới như xưa, nên thay vì nghĩ cho new member thì nghĩ là nên giúp các old member hiểu rõ rule để ko tái phạm thì tốt hơn.

Mình nói vậy thôi, còn cái tôi của nhiều người trong forum này lớn lắm và rất ít người có thể nghe và "thấm" những lời người khác nói đâu. Vì với họ, bản thân họ ko làm gì sai, họ luôn đúng (bản thân mình cũng vậy)

Upvote 0
Đời luôn tồn tại những "con ếch" không muốn đi ra ngoài để biết thêm nhiều điều hay mà chỉ biết cái "đáy giếng" đầy bùn thôi cậu :)
10k$/tháng thì chuẩn bị Yahoo bị buzz nhận đệ rồi =))
Con ếch thì luôn cứng nhắc cho mình đúng, ko chịu tiếp thu.
Và con ếch thì an phận. Ko thích phản kháng với cái mới.
Nói vậy chắc đúng MOD nhỉ>:)

Upvote 0
sự việc được đẩy đi xa quá, trong khi ban đầu chủ thớt là người vi phạm rule; nói đi nói lại biện luận một hồi thì thành mod là người sai và thớt là người đúng; quá trình này thật lợi hại :D:D

Upvote 0
Không biết đúng sai thế nào nhưng em nghĩ nên close topic ở đây :) Các MOD đã phải làm việc rất vất vả để đảm bảo quy củ cho Forum à :) Luận về công chắc hẳn nhiều hơn tội 6969 lần à :oops::oops::oops: Hehe, thêm bạn thêm vui :) :) :) em đề nghĩ Mod và Bác chủ Topic đối thơ để cầu phúc cho bách tính trăm họ ạ :p:p:p

Upvote 0
kết thúc ở đây đc rồi, ai rút đc kinh nghiệm gì thì rút. Tập trung kiếm tiền thôi :)

Upvote 0
người ta khen mình trẻ là ngon rồi đó bác, không gì bằng tuổi trẻ mà, đợi tới khi người ta nói mình già mới mệt đó
móa gặp cái avtar là muốn chửi :mad:

Upvote 0
2 cậu cãi nhau mình chả hiểu gì nhưng bạn thread này giống nữa mùa ghê 1 phần ghi có dấu 1 phần ko :p
Theo Ru thì bạn sẽ ăn thẻ cảnh cáo cái tội ghi ko dấu mà cậu bị liên tục thì chắc phải ra đảo 7 ngày nghĩ mát rồi

Upvote 0
Cố gắng phấn đấu lên làm mod rồi sửa cái xấu của mod cũ thành kinh nghiệm bản thân mình hơn là tranh cãi , hình như viết nhiều bài có chất lượng thì lên mod đâý hihi

Upvote 0
Buồn thiệt chứ tự viết keylog. Cái này giống viết blog k mấy thím. Đắng lòng.... À mà hoi đi nha

Upvote 0
Mình nghĩ MOD @datdonghun làm đúng rule và nhắc nhở thôi, còn sự việc đôi co sau này thì mình không có ý kiến! Topic close nhé, có gì ra yahoo mà oánh nhau :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week