Cuối năm : Tổng kết 1 năm MMO của mọi người

mất thì mất kin khủng tăng thì tăng khủng khiếp .có mất thì mới có khôn có khác.mà nhà bác chắc giàu lắm thì phải nên bác mới bỏ vốn 2k$ ra:D

Có vốn nhiều đâu cậu. Vì chỉ cần xài khoản 75$ . Facebook nó sẽ cho mình xài trước 250$ mới thanh toán sau mà :D. Trong thời gian xài 250$ đó mình đã thu về hơn 500$ rồi :D

Có vốn nhiều đâu cậu. Vì chỉ cần xài khoản 75$ . Facebook nó sẽ cho mình xài trước 250$ mới thanh toán sau mà :D. Trong thời gian xài 250$ đó mình đã thu về hơn 500$ rồi :D
mình rất thích kinh doanh nhưng mà không có mặt bằng với lại mình ở trọ nữa .nên kinh doanh không tiên lắm kể cả trên mạng.khi nào có nhiều $ pro chỉ em mấy chiêu nhé:D

zo mmo đầu năm 2014 với 2 bàn tay trắng o_O, tháng qua tháng thu nhập lèo tèo chỉ đủ tiền ăn sáng, may sao có sự đột phá cuối năm ( khoảng đầu tháng 12), giờ có tiền ăn tết rồi. năm khởi đầu mmo4 ko thể thuận lợi hơn :D . P/s: cũng cháy vài acc *** nhưng đã dừng lại đc, cũng ko đáng là mấy :D

Vừa vào mmo, tìm ngay được hướng đi đúng và giờ là mỗi tuần tiền đều rủng rỉnh trong túi, hi vọng sang năm mới mọi thứ sẽ đi lên:D

không vấn đề :)
cái bán áo shir là thế nào vậy cậu. mình có nghe qua mà chẳng hiểu gì. minh lấy link sản phảm đi quảng cáo để người ta mua là mình đc tiền à . hay sao :|

Đú thôi a e cũng làm cái gọi là chút thành công trong năm 2014

- Từ tháng 1 đến tháng 4: Vật vả với offer , làm không đủ tiêu phải xin thêm tiền bố mẹ :( Thời gian đó cứ như là mất niềm tin vào cuộc sống.
- Tháng 5 - 7: Đầu tư một site PPD, GPT chiến thực: Có làm mới biết không dễ gì như giấc mơ mình vạch ra trong đầu. Lỗ 200$ => Từ bỏ luôn.
- Từ đầu tháng 7: Bắt đầu biết về hình thức bán áo thun, sau vài ngày tìm hiểu và hành động. Tháng đầu tiên đã thu về hơn 2k$ . Các tháng 8/9/10/11/12 mỗi tháng thu về từ 4 -> 7k$ . Hiện tại đi học hỏi về offer và sẽ cho ra mắt một site PPD kết hợp GPT với sự đầu tư nghiêm túc.

=> Tổng kết: nữa năm đầu bế tắc, nữa năm sau nở hoa :D. Chúc tất cả mọi người thành công hơn trong năm tới ;)
thánh nhận của con 1 lậy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week