cuong_cancel

ôi con ngƯỜi công an thỜi ĐẠi công nghỆ là cƯỜngc....Ứt :)) chia buỒn vỚi bẠn. 6 tháng mỗi tháng 100k to lắm sao? bố thí đi bạn. ko bằng mình hôm wa *** trận mu mất hơn 300$ dù biết Mu sẽ thua nhưng em vẫn chọn tình yêu với Mu... :(( .mất tiền tiêc thấth NHƯNG em vẫn yêu Mu. vì em là fan MU. hì Mu vô địch
bác cho chém ko đấy, show proof xem nào, biết MU thua mà dám theo 6 chai :|

Nói tóm lại là nên tìm ngƯỜi attack và ddos thẰng chó này thôi:binhsua113: thuê bao nhiêu cứ góp gió vào, miễn sao ddos forum nó lâu dài cho đỡ tức cái thằng mặc gông này. Một thằng d0g đáng phỉ báng cho nó chết luôn đi anh em.

oài, ra anh Phj "biến mất" khỏi HCT là như thế này hả? thế mà e hỏi lại ko nói, tưởng nghỉ MMO rùi : )) e cũng bị baned rùi nè, "theo chân" a web08 ^^. banded vì 1 bài viết chẳng có j`, nói lên ý kiến cá nhân về việc a.C del toàn bộ hội web08, ko đụng chạm cũng chả xúc phạm, thế mà vừa post sau 30s là lặn mất tăm hơi, a web còn chụp lại được bài post đó. aC quả thật độc đoán, cư xử tệ...uổng công 1 thời ta hâm mộ...hajzzzzzzzz
:binhsua19:

*** mẹ thằng Cuong_cancel bẩn tướng vãi đái. nói lại ngứa tiết

@tritbt : sao sợ smod lang_tu zj ?? : )) bị bắt nạt hả ? :binhsua137: ^^
@ namlanok : uh, thoaj, tùy cách cư xử và kinh doanh của mỗi người thôi,gây thù chuốc oán hem được ích lợi j`... ko oán ko giận ko ghét ko phục : ))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week