SCAM cuongninhthuannhatrang scam 100k, ch ó ko phải người

Status
Not open for further replies.
Nick cậu là nick mới nên bị scam nó dòm ngó nhiều. Nó sẽ fake yahoo gần giống yahoo của các nick uytín rùi fập :D hoặc dang ACB ..
Lần sau có giao dịch thì bảo ng mua up topic rùi coppy yahoo trong more info của ng đó rùi xem có đúng lại giống nick đang giao dịch không.
Đồng tiền đi liền với khúc ruột ai scam thì trả thớt đi đã bán rẻ lại muốn nuốt không. khéo có ngày hóc đó. chia bùn cùng với thớt
người mua đã up topic, đã confirm đang nhận thẻ, còn họ dùng yahoo gì là việc của họ bởi vì 1 người có thể sở hữu nhiều yahoo

đã scam thì 1000 nó còn chưa trả huống chi 100k :d xem như 1 bài học đi!!!

SCAM card dt VT.JPG
up lại ảnh có time!!!!!!!!!!!!!

người mua đã up topic, đã confirm đang nhận thẻ, còn họ dùng yahoo gì là việc của họ bởi vì 1 người có thể sở hữu nhiều yahoo
Thế thì mình cũng k nói được nữa. Cậu nên xem qua các topic scam nhiều hơn . Cái cậu mua kia cũng k để ý nick yahoo của thớt để scam nó fake nick thớt. Nick từ 2011 mà cũng đơn giản vậy sao ?

vãi kiểu này cho ra đảo mk nó đi mệt quá ngày nào cũng giải quyết scam hài

2 ng đều có lỗi vì k chịu nhìn kỹ yahoo mà giao dịch, để tên scam fake 2 nick yahoo để scam, thôi mỗi người 50k là huề cả làng :D

dự là cả 2 đều bị scam lừa, scam abc rồi, cả 2 đều có lỗi cả

khi gd nên post nick yahoo người đang gd với mình lên để cả 2 cùng check lại xem cho chính xác, dồng thời để nick yahoo ở more info hoặc chữ kỹ để dể kiểm tra hơn. cả 2 đều có lỗi, 50 - 50 đi cho nhanh

- - - Updated - - -

Nếu 1 người đã chuyển card cho scam, 1 người đã chuyển tiền cho scam thì coi như huề :D

bựa vãi kiểu này thì chủ thớt post cái hình mà có chữ ngắn quá đọc ko hiểu gì hết

mọi người để ý kĩ trong log chat mà cuongninhthuannhatrang chat với 3 nick, 1 nick xoihongbonkhong của mình và 2 nick xolhongbonkhong xolhongbonkhong;
tại sao
cuongninhthuannhatrang lại chat với 2 nick fake cùng 1 lúc? phải chăng 2 nick này là do cuongninhthuannhatrang tự tạo và chat???????

cuongninhthuannhatrang cho mình teamviewer máy tý nhé!

mọi người để ý kĩ trong log chat mà cuongninhthuannhatrang chat với 3 nick, 1 nick xoihongbonkhong của mình và 2 nick xolhongbonkhong xolhongbonkhong;
tại sao
cuongninhthuannhatrang lại chat với 2 nick fake cùng 1 lúc? phải chăng 2 nick này là do cuongninhthuannhatrang tự tạo và chat???????

bác này để ý quá nhỉ nhìn ảnh chjup là như vậy ;))

- - - Updated - - -

cuongninhthuannhatrang cho mình teamviewer máy tý nhé!

ủng hộ TM loc vụ này nhé :))

100k mà bọn Scam cùng làm ah. ko bỏ sức nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq