Help cúp điện rảnh post 1 vài thủ thuật cho anh em chiến seosprint

thanhduy254

Banned
Reactions
17
MR
0.000
close.

gạch nhận đủ rùi

mod xóa cái bài này hộ em

ai dọc được thì lặng thinh đi nha..@@

Last edited by a moderator:
Nhiều chữ quá nói chung hướng dẫn CHEAT mà forum đã cấm bài liên quan đến cheat mà :binhsua122:

à ai mà luk trước có nhiều ref sau mất ref hết đừng ném gạch em nha.
tại ghét mấy bác quá..... đừng hù cheat 2 ac 1 mấy bị ban ac chứ
các bác cứ viết tool có ích cho anh em là tự khắc anh em ref thui...
Hóa ra bạn nghĩ trước giờ mọi người cảnh báo các bạn ko cheat chỉ vì cần ref thôi sao?
Rùi cứ chơi nhiều acc và tự ref đi, ko phải hù dọa.

Hay đấy, học hỏi chút :D

VN luôn có những người gian lận hèn gì có nhiều nv seo,ptc của các nước khác không cho VN làm, chẳng biết khi nào VN mới tiến bộ lên được đây, lúc nào cũng cheat để có tiền, chơi đàng hoàng có phải tốt hơn không

x

Hóa ra bạn nghĩ trước giờ mọi người cảnh báo các bạn ko cheat chỉ vì cần ref thôi sao?
Rùi cứ chơi nhiều acc và tự ref đi, ko phải hù dọa.
Alice nói đúng lắm. Ngoài ra mình thấy 1 thực trạng đáng báo động đối với seosprint đó là tình trạng rút tiền rất vớ vẩn của các newbie(nhiều bạn) hay mắc phải: các bạn có để ý thấy dạo này seosprint không thể rút được qua LR chứ. 1 phần được giúp sức của mấy 9cứ rút 2- 9 rúp(các bạn không tin cứ vào cái bảng thanh toán của seosprint là thấy nhìn thấy đến nản)--> seosprint sẽ check ip và phát hiện thực trạng làm ăn cẩu thả của việt nam. Mình thấy các bạn này dường như ko có ý định chơi seosprint thì vui lòng nghỉ cho xong, đừng scam trang nữa:binhsua12:. Khi rút 10 rúp trở lên vừa được điểm danh vọng lại được số tiền ổn định.
Vậy sao cứ rút với số nhỏ lẻ 2-9 rúp làm gì? Các bạn thử suy nghĩ đi :binhsua38:

@@ em đóng topic rùi. ném gì nữa.

việt nam làm cẩu thả@@.
buồn cười ghê

còn rúy dưới 9 rub thì đó là new bie mà
@@ vậy cũng nói

ah nói lun các bac nhé nv seo k cho vn làm là vì nó sợ bị ban nick GA nha... chứ các bác k biết vn mình dung ip động hả..............

ah nói lun các bac nhé nv seo k cho vn làm là vì nó sợ bị ban nick GA nha... chứ các bác k biết vn mình dung ip động hả..............

Tớ ko lên án cheat, vì làm mmo nhiều khi đồng nghĩa với cheat. Nhưng cheat trong giới hạn chấp nhận được ( không làm nát cái mình cheat; nếu có nguy cơ bị ban vì cheat thì cũng ko nên cheat ):binhsua15:

Tớ chỉ thấy hơi bức xúc vì bạn nghĩ những người tuyển ref hù dọa newbie vì muốn có nhiều ref.
Nói thật kiếm từ ref chả đáng bao nhiêu vì còn refback lại, còn thời gian và công sức kiên nhẫn bỏ ra support nữa.
Chưa kể ref cũng làm ko ổn định, 1 thời gian sẽ chán hay chuyển sang hình thức khác.
Thời gian đó tớ dành làm việc riêng của tớ còn được nhiều tiền hơn.
Lẽ ra đã tuyển ref và support thì phải chấp nhận ko nên kêu ca nhưng bạn nên nghĩ là ref và upline là hợp tác cùng có lợi chứ không phải người này phải lụy người kia đâu. Mấy bác pm tớ hỏi ref mà lười xem hướng dẫn nói năng cộc lốc tớ cũng ko cần:binhsua15:.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week