Request cứu em ! dính virus quá mạnh

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
cứu em với ! trên mạng ko có bài nào tháo nó ra ! mất dữ liệu cũng đc ! dữ liệu e đã back up từ trước khi bị rồi nên ko lo miễn sao cho nó cút khỏi CPU là đc ! khả năng cái này là do em háck đột kích nên dính chả bao giờ háck đến khi háck phát thì dính luôn ! cơ mà sáng qua em háck ! cả chiều với tối thì gõ cạp bình thường ! sáng nay gõ 1 tý cũng bình thường ! 4h30-5h5! đến khi tắt máy đi chợ sớm thì nó hiện cái thông báo như thế ! về mở lê vẫn bị ! lên GG tìm thì biết là j rồi đấy !
! cái ĐỊNH MỆNH nhà nó
ai giúp em cho nó cút với

Last edited:
đơn giản nhất là cài lại win đi, đã chịu mất dữ iệu thì cài lại win cho lành

có cái mợ gì đâu nhỉ. Win xp chứ win 7 8 có quyền ad còn gỡ dc.Dùng tay thì đăng nhập quyền ad , kiếm mấy soft xem tast gỡ. Dùng soft thì trojan remover.Đảm bảo sạch.

hoặc bác dùng phần mềm unlocker để xóa những file trương trình của nó đi, là ok ấy mà

OH SHỆT ! SÁNG NAY ĐANG CẦN GÕ CẠP MÀ CÀI LẠI WIN THÌ THÔI RỒI ! KO KỊP GÕ ĐỦ MIN RỒI RỒI

hoặc bác dùng phần mềm unlocker để xóa những file trương trình của nó đi, là ok ấy mà
Xóa file nó vẫn còn giữ registry bác ơi -_- dùng your uninstaller mới xóa được bạn nhé!!! Còn xóa xong tình trạng bị tiếp là chuyện khác :cool:

nếu bạn đã backup dữ liệu và xác định mất dữ liệu không sao thì tốt nhất format HDD cài lại win một lần cho sạch rồi cài AV.
chứ máy nhiễm virus rồi mới cài av thì diệt không hiệu quả đâu

đã cài lại Win ! game giếc bên ổ D ko forrmat cũng hư luôn ! phải dowlaij game

Nhớ là đồng chí này vài hôm vác máy vào NT mà ta

con này trước nổi tiếng đây, từng lên báo, nếu backup dữ liệu rùi thì format đi rui cài lại win, nếu vẫn còn dính thì format cả cái HDD nhé, nghi là nó khóa hết các file ở các ổ đĩa khác, nếu có USB từng cắm vào cái PC đó thì format lun nhé

Cài KIS trên 1 máy khác hoặc tải file ISO của KIS (Kaspersky Rescue Disk),cho vào USB để tạo USB Boot.Sau đó dùng nó vô môi trg DOS mà quét!
Code:
http://rescuedisk.kaspersky-labs.com/rescuedisk/updatable/kav_rescue_10.iso

vào window mini coppy data ra rồi cài lại win sau đó diệt virus, sử dụng avast free quét xong rồi làm tiếp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week